Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Banguabongo ya leo,kuna kichwa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sir H, Mar 9, 2012.

  1. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Kipofu ana mke tena anampenda sana lkn kiziwi anatembea na mke wake kipofu! Mungu si Athuman,bubu siku moja akafumania bahati nzuri n kipofu alikuwa karibu,tatzo ni maelewano! Hebu niambie bubu afanye nn ili kipofu amkamate kiziwi?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    amshike makalio halafu aone...
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, hizi chemsha bongo wengine hatuna maji ya kuchemshia.
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...mm ni m-bovu sana kwenye masuala ya mafumbo!
     
  5. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ngoja nimalizie Strike Back seson 2 nitarudi
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hujui jibu...?
     
  7. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    • nitarudi kujibu...ila kama unalijua jibu basi..ili nimalizie hii series vizuri
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yan we sio huko tu...hata sehemu nyingine pia
    Teh ila kwa kutengeneza bagah uko juu
     
  9. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    chemsha bongo yako inaweza kuwa nzuri kama ukiandika kwa umakini bila papara, kwenye sentensi zako jaribu kutumia alama za Koma, halafu hapo nilipo highlight kwa nyekundu, nashindwa kuelewa kama ni ''na ' ama ''ni ' , otherwise hakuna tofauti kati ya Kiziwi na Bubu. wote ni walewale.
     
  10. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu anaongea kingereza kigumu,njoo uongee nae wewe.
     
  11. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa... Nimesema Maimunaa..
     
Loading...