Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bango: Huu si Ukabila na Ukanda?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ng'wanangwa, Sep 10, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Bango.JPG


    Toa maoni yako.
     
  2. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Daaah, hii nchi imefikia pabaya sasa!!

    Ubaguzi, ukabila na ukanda nje nje... pathetic supporters!
     
  4. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tazama sura zao ni za watu walio kata tamaa.
     
  5. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 135
    Magamba wamefikia hatua hii? Kweli hali ni mbaya sana..
     
  6. k

    kakolo Senior Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mambo mengi tu yana ukabila na ukanda. Ajabu hakuna hata kiongozi mmoja aliyewahi kulizungumzia. Think about misaada ya kimataifa huenda wapi, mikoa ipi huwa na budget kubwa kuliko. Well Maoni yangu sasa let wait and see hata hao wanasema tu sababu ya kampeni baadae yatakuwa under the carpet.
     
  7. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bango limeandikwa hivi;
    ''vurugu zenu mkafanye arusha na kilimanjaro
    hatuwapi kura''
     
  8. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ogopa akili zikiwa ktk masaburi! Kila ukiachia usaburi unatoka na sehemu ya akili kidogo. Nahisi kwa hawa pia ndivyo ilivyo!
     
  9. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kila mtu anajua kuwa hata mbwa mwoga uwa anangome yake,unaweza ukakutana nae barabarani ukamtimua belenge mpaka nyumbani kwao akifika Nyumbani kwao hakika tegemea hakubadilikie.

    Ndio hilo bango ni ujumbe dhahiri kwa CHADEMA,lakini killa mmoja anajua kuna maeneo fulani kutokna na tabia za jamii fulani imekuwa ni lahisi kwa vyama fulani kushika hatamu maeneo hayo.Ni dhahili CCM kiko Nchi nzima,lakini kwa sasa kuna baadhi ya maeneo vyama baadhi vimeanza kukubalika na kuwa na idadi kubwa ya wanachama.Chadema imekubalika sana mikoa ya Arusha,Kilimajnaro,Mara, Mwanza,Kigoma na Mbeya, wakati CUF imeaanza kukubalika sana maeneo ya Pwani na Zanzibar.

    Hivyo kwa mikoa ya SHINYANGA NA TABORA hakika hizo ni Ngome za CCM kwa kiwango kikubwa sana,Hivyo bango ilo japo kwa chama dola ni vyema ikawa makini kuangalia baadhi ya maneno na matamshi kutoka kwa makada wake,kwa kuwa wao ni chama tawala hivyo ni vyema kuwe na sheria zake kwenye chama ili kutoa malengo ys kipi kitamkwe wapi na saa ngapi.
     
  10. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,292
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Hivi CCM hawaruhusu watu wasio na sare kuhudhuria mikutano yao?
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    wajinga ndio waliwao, waache.
    Hawa wana laana ya utumwa, walichukuliwa utumwani na Mwarabu, wakachukuliwa tena utumwani na CCM na kibaya zaidi sasa ni watumwa wa FIKRA
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wametumia uhuru wao wa kikatiba kueleza ujumbe wao kwa hiyo sidhani kama wana kosa. Makosa makubwa ni kwa viongozi wa Chadema kwa kuwakaririsha watu waamini kwamba vurugu ndiyo suluhisho la matatizo yetu.

    Sasa kila mtu anajua kuwa Arusha ndiyo mji unaoongoza kwa vurugu na maandamano Afrika Mashariki kiasi cha kupunguza idadi ya watalii wanaotembelea mji huo na hivyo kupunguza pato la taifa linalotokana na utalii. Hivi niwaulize MAGWANDA mnaitakia mema hii nchi kweli? Au mnataka Tanzania igeuke Somalia?
     
  13. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM imezeekaaaaaaaaa ccm ni ajuza+kikongwe. haina dira. sasa imejikita kwenye siasaza ghilba.udini,ukanda,kuibamali za umma.
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Hao ndo wanawajibika kwa damu za Watanzania kumwagika. Magamba Mungu anawaona
     
  15. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mie natumia uhuru wangu wa kikatiba kukuambia kwamba leo mpe bwana vua gamba yoote mpaka aachelewe kuamka.
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sawa Nsiande aka bimkora aka matola
     
  17. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni uwezo mdogo wa kufikiri,umaskni na ujinga jitu zima bila aibu unabeba bango limeandikwa maneno ya kipuuzi kama hayo ni upumbavu huo watu wengine bwana akili zao matope kweli.

    M2 unaweza ukaona ni ki2 kidogo lakini kinaweza kikajenga chuki sana kati ye2 alf ni chama tawala mambo ya ksnge hayo! Pumbavu wameshaniharibia mudy sahz na kunitia hasira2! Ningekuwa karibu nao hao walio beba hilo bango bac tu!
     
  18. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    chama kilichofilisika kisiasa ni kile ambacho kipo tayari kutumia udini,ukanda,ukabila... ili kupata ushindi!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kweli CDM ni watu vurugu sana wamenisikitisha sana wamemwagia Tindikali kijana mpenda amani wa Igunga
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    <br />
    Bila shaka hizi ndizo dalili za UPUNGUFU WA FIKRA KICHWANI
     
Loading...