Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bangi, pombe na viagra kwa pamoja: Hivi ni kweli mwanaume anakuwa rijali zaidi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Feb 15, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii maneno nilikutana nayo wakati naishi Sinza. Jamaa alikuwa kijiweni wakati anajiandaa kwenda kufanya mapenzi na msichana wa mtaani kwetu. Wakati anajiandaa na hiyo shughuli, alikuwa na bia nne mkononi akizinywa, msokoto mmoja akiuvuta na vidonge vya viagra. Alituambia kuwa kwa kufanya hivyo huwa anaweza kukaa kifuani kwa muda mrefu bila kuchoka-kati ya dakika 20 hadi 30, ndo anapata mshindo wa kwanza.

    Madai yake ni kwamba uwezo huo ameupata baada ya kuwa anatumia huo mchanyato wa kemikali za bangi, viagra na pombe kwani kabla ya hapo alikuwa hachui hata dakika mbili, tayari wazungu wametoka tofauti na sasa baada ya kuanza kutumia huo mchanganyiko wa kilevi.

    Wenye uelewa wa mambo, hivi kuna ukweli hapo au ndo pengine jamaa anajimaliza kabisa kizazi kwa mtindo huu wa kuchanganya hayo madawa?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Inawezekana bado anatumia dakika mbili ila huo mchanyato wa Mi Bhange, Mi pombe na Mi Viagra ndiyo unamfanya ahisi kuwa ametumia dakika 20,,
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Huyu ana matatizo,uwezo wa yoyote hauletwi na kitu chochote tofauti na WEWE mwenyewe,jiamini na utaona matokeo chanya!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Usije ukaua watu,pombe na dawa ni kifo
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    External power never last than nature power
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mayai, samaki, nyama, ugali, wali, muhugo,karanga nk vinafanya kazi gani mwilini?
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani kwani yeye anauzee gani mpaka atumie hivyo siajipange tuu.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mi kinachonitatiza kwa huyu jamaa ukimuangalia tu hata afya yake ni mgogoro..........ni wale ambao wakitembea ni kama wale wanaotembea na kupepesuka!
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa hesabu rahisi, Bangi huharibi ofisi, hivyo

    Bangi + viagra=0
    Bangi + viagra + pombe + mapenzi = (Bangi + viagra) + pombe + mapenzi = 0 + pombe + mapenzi = pombe + mapenzi
    pombe + mapenzi = HIV/AIDS and other associated STDs

    Conclusion, hakuna ukweli!!!
     
  10. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna ukweli katika hili jamaa anajimaliza taratiiibu
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni kitu kisichowezekana maana ukichanganya kilevi utazima na hutamgusa mhusika
     
  12. O

    Old Moshi Senior Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hapo umenena
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Sio mwanamume huyo, atakuwa ndani ni CHAKULA, ila kwa nje anataka aonekane Mwanaume.

    With time, ataukubali ukweli na ile sheria ikipitishwa, basi atakuwa anapiga vimini na skin jeans.
     
  14. data

    data JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,703
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Viagra + Pombe..? Siyo kifo jaman' au viagra ni vidonge tofauti.?
     
  15. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    bangi noma ukuta mferu unaona mfupi
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huwa hakuna ktu kama hicho sana sana unajitafutia matatizo yasiyoisha...
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Anajidanganya tu huyo hakuna kitu kama hicho!
     
  18. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Inaelekea hana kazi ya kufanya , angekuwa na majukumu asingepata muda wa kufikiria ***** kama huo . Akikua ataacha.
     
  19. King2

    King2 JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Na madawa ya kulevya> cocaine.
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,352
    Trophy Points: 280
    Hiyo inaitwa Kill me softly just like Lauryn Hill
     
Loading...