Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bangi nowmeeeeerrrrrrrrrrrrrrr

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nambe, Jan 26, 2012.

  1. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaaa mmoja alikuwa na rafiki zake ambao ni wavuta bangi, sasa cku zote ye alikuwa anakunywa tu pombe wakati wenzie wanavuta, siku moja rafiki zake wakamshawishi na yeye ajaribu aone raha yake, basi kwa kuwa jamaa walikuwa wamekaa kilabuni huku wanakunya pombe na wakivuta kwa siri, walikuwa wakipitishiana ganja kwa zam, ilikuwa inapita round, jamaa akapiga pafu la kwanza akakohoa kidogo, ilvyopita zam ya pili akavuta tena bac akaanza kucheka tu mfululizo bila kunyamaza, wenzie wakaendelea kupiga story huku wanacheka ghafla jamaa akaaanza kupiga mayowe kwa nguvu mbaya, kila wenzie wanavyoendelea kucheka ye anaongezea mayowe, ilikuwa balaaaaaaa, kesho yake alipoulizwa akadai kilio kilikuwa kinakuja automatic tu.
     
  2. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weee unacheza na bangi....uanweza ukavua nguo katikati ya barabara halafu ukaanza kuachia mzigo ukidhani uko chooni!!!!!!!!!!
     
  3. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bangi nuksi kweli lol
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    ganja bwana!
     
  5. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kohokoho here, kohokoho there, Bwanashamba aje farm iya iya oo. Nitakwambia kesho nilichojifunza.
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Du;kweli jamaa walevi...hadi wakaanza ku*** pombe?
     
  7. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ilikuwa bangi ya Tabora nini? maana ni kiboko yake!
     
  8. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamaaa alipiga ukunga usiku mzima
     
Loading...