Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bangi nomaaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mfocbsjut, Jul 29, 2012.

  1. m

    mfocbsjut JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kuna wavuta bangi wa3 walishea idea wasukume ukuta wa nyumba hadi ile nyumba isogee mbele zaid ya pale,mar moja wakavua mashati yao na kuweka pale chini na kuanza kusukuma ukuta,wamesukuma hadi wakaswet sana,mara kuna jamaa m1 katokea kwa nyuma taratibu akakusanya yale mashat na kuyarudisha nyuma kam mita 20hiv na kuondoka.mara m1 wa wavuta bangi wale akageuka kwa nyuma na kusema;WASHKAJ TUMESUKUMA UKUTA PAREFU EMBU CHEK MASHAT YALIKO,ahahah!BANGI JAMAN NOMAAAAA!
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,891
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Nomaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Daah kweli bangi noooooma
     
Loading...