Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bangi haram

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zayat, Dec 31, 2010.

  1. z

    zayat JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Siku moja kule mji kasoro bahari Moro maeneo ya mji mpya kulikuna wafuta bangi 2 wakibishana kuhusu mwezi ua jua kwakweli muda ulikua wa jioni jua limesha zama
    Vuta 1:-lile jua
    Vuta 2:-Hapana ule mwezi
    Vuta 1:-Wewe kanja imekukubali mapema lile jua
    Vuta 2:-Wewe kanja umechanganya na kinyesi cha mtu imepanda haraka ule mwezi
    Kwa bahati mimi nikakatiza
    Vuta 1:-Bro samahani tukuulize at lile jua au mwezi
    Mimi :- Washkaji mimi mgeni sehemu hii hata sijui kama mwezi au jua
     
  2. J

    Jiah Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaan Zayat we ndo kheri ya hao wafuta bange!hapo ulikuwa zero kabisa
     
  3. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    unanikumbusha movie ya kina majuto anbayo kutokana na ubishi Chili alikula mavi.
     
Loading...