Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bangi bwana!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Selaa ze dodiii, Dec 27, 2011.

  1. S

    Selaa ze dodiii Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa mmoja fundi baiskel aliyekua na mke na mtot m1 2 afanya maajab usiku m1 n baada ya jamaa kuota usiku na kumchukua mtoto wake mchanga na kumdumbukiza ndani ya karai lilokua limejaa maji akijua ni tipu ya baiskel cjui alikua anaiotea kazi yake!
     
Loading...