Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bangi bangi bhang

Discussion in 'JF Doctor' started by Wababa, Oct 10, 2011.

  1. W

    Wababa Senior Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hbr zenu wana jf, jamani nisaidieni hapa wataalam, nina jamaa yangu sana anavuta sana bhang sasa kapata kazi na anatakiwa kupimwa mkojoe afanye ki2 gani cku hiyo ili aepukane na suala la kukutwa na bangi
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Akaji Flash Kwanza kisha aache hizo Bangi.
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Mpelekeni wakam-format disk yake!
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Mpe pole tu aisee...kwa sababu hata akiwa na trace tu ya bangi huwezi kuelezea imetoka wapi, huwezi hata singizia kuwa kuna dawa ina sort of chemicals ambazo zinafanana na bangi! Na tatizo bangi huwa inatolewa (excreted) kwenye mkojo taratibu kwa muda mrefu, kama alivuta hata mwezi mmoja uliopita bado watapata trace kwenye mkojo!
     
  5. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bleach.......... chlorox amwagie kidogo kwenye mkojo.
    Kama mouth swap......... asukutue na mountain dew kabla ya swap
     
  6. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sessame seeds zinatoa same results.
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    msaidie mkojo wako!
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Mwambie bora akose kazi ila bang asiache, huwa inaleta misimamo.
     
  9. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ngoja tusubiri madaktari....
     
  10. B

    Bayo Senior Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wida ni noma sana.. Alafu yawezekana huyu mtu ni wewe.. Kwanini umsemee
     
Loading...