Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bangi au nini...??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, May 29, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Afande Sele.
     
  2. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ivi uyu ni mtanzania kweli? dah!
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mtz halisi. Vijana wasema ndo mzuka...
     
  4. k

    kaiya Member

    #4
    May 29, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona kaushikilia mtarimbo!!! au nawenyewe ulikuwa mzuka! hahahaaaa
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Acheni bana mbona hata Akon na Wyclif hufanya hayo!

    [​IMG]
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    Wyclif amependeza sana na hiyo boxer yake......woooow
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    masa, fananisha hata mazingira..hiyo pitshot ya sele na ya akon ni kama soko la tandale na kibaigwa.
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Aww!Wycliff ana kifua eeh!..ila afande ile sijui ni boska/pichu au bukta!..looh!!
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    furaha ikizidi hekima ni upumbavu mtupu
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    kifua cha akon kimetulia sana bana....wyclif ni boska ndio imemtoa...ila kifua cha yule mwanakwetu pale juu mmh sijui ni shauri ya ugali na mbilimbi?
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa zetu wa Bongo wanavuta bangi bila kula halafu wanakuwa wehu!! Afande Sele alikuwa mburudishaji mzuri, na mashairi yake yalikuwa murua sasa hili ganja limemuua kabisa!!
     
  12. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sijui kama ukiwa na wanao NA MKEO unAweza KUTHUBUTU kukemea siku wakiwavulia nguo wenGINE hadharani kama hivi.
     
  13. Principessa

    Principessa Member

    #13
    May 31, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo la waswahili ndio hilo...kwani mpaka tuige kila kitu?hata upumbavu???
     
Loading...