Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bange yawatokea puani wasomi UDOM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Dec 26, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    msako uliofanywa kitivo cha Elimu na kitivo cha sayansi ya jamii.,sanaa na lugha ulipelekea kuwatia nguvuni vijana kumi...ambao ni
    Kitivo cha Elimu

    Josephu jona(27
    Mwakasitu ikwisa(29
    Hamisi issaka(25
    Shaban saidi(25 wote ni mwaka 3.
    Stambuli Rahim(22 mwaka wa 2.

    Kitivo cha sayansi ya jamaii,sanaa na lugha ni.
    Mutongore Filbert(27
    Samweli Seiboko(24
    Ahmed Abdulazizi (20
    Nkembo boniface(24 wote hawa ni 3yr.
    Walipopekuliwa walikutwa na Misokoto 16 ya bange.
    Wasomi wetu hao.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Hivi bongo kupekua mtu process ikoje? Unahitaji hata warrant?
     
  3. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hawa ndio viongozi wetu wa kesho!
    Full bangi kichwani!
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Labda hawavuti, wanauza tu, si unajua tena maisha ya chuoni yalivo tight? lol
     
  5. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    AKIUZA BANGI, UKIMPA OFISI, unadhani akili yake itakuwaje?
    Atakuwa na maadili gani huyu muuza bangi?
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    wanaijua warrant hawa police wa bongo! Wanakupekua muda wowote,
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kama mkwerè
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yea, ni lazima uwe na warant, kwa mujibu wa sheria. na shahidi awepo wakati wa ukaguzi, ikiwa ni pamopja na mkaguliwa kuanza kumpekua polisi atakayefanya upekuzi kabla hajaanza upekuzi
     
  9. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kumbe ndio maana UDOM full migomo,bangi mbayaah! Sasa kama wasomi ni wavuta bangi mh! Nashindwa hata kutathini itakuwaje tukiwa ofisi.
     
  10. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah! Huyo Nkembo hajaacha bangi mpaka sasa.Kweli binadamu wabishi aliangukaga kutoka ghorofa ya pili kutokana na pombe + bangi akaumia mpaka akashindwa kufanya mitihani ya kumaliza semester(UE) na kushindwa graduate this year.
    Elimu bila misokoto inawezekana yaani kauli mbiu nyingine hazitofautiani na usikojoe hapa watu watakojoa tu.
     
  11. MASAMBI

    MASAMBI Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani bangi ni haramu???????????
    hivi serikali iko wapi
    @haijui kuwa RIZILA kazi yake ni kunyongea misokoto na TRA hujipatia mapato hapo?
    @viwanja karibu vyote vya mpira hapa dsm ni sehemu ya kukutanisha vijana na kutumia vilevyi tena bangi kwa wingi?
    @hivi yule mwakilish wetu balozi wa ITALY ambaye hutumia hii kitu hadharani yeye anaogozwa na sheria zip?
    @hv unakumbuka issue ya Mkapa kuwanunulia Bangi gunia jamaa wa Mererani ili waingie ndani ya migodi kuokoa wenzao ktk moja ya ajali za migodini
    @mbona hapa ubungo ni kama bidhaa halali tena inavutwa hadharani
    @mbona maaskar kibao tu wanatumia hii kitu
    @aggggrrrriiiiiiiiiiiiiiiiii shiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiit sana serikali nchi imeharibika kila kona,pale kisongo Arusha kuna kituo cha polisi na nyumba ya jiran kuna bar maarufu kwa wanajeshi kupata chaji wakielekea Monduli na kambi zingne....harufu nje nje
     
  12. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani aliyeeendesha ukaguzi, polisi au uongozi wa chuo?

    What led to the exercise??
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160


    Kweli wananchi wamechoka hata heshima kidogo kwa kiongozi wa nchi hawana!! Hii ni ishara mbaya sana kwa usalama wa Taifa.
     
  14. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Nahisi kuna kitu kingine kilichopelekea hawa watu kukamatwa! Mbona kama ni kuvuta bangi hata hao waliokuja kuwakamata wengi wao ni wavuta bangi? Sekondari watoto kibao wanatumia,! Kama serikali inaadhima ya kukomesha hili ianze na viongozi wauza madawa ya kulevya waliosemekana orodha yao ipo, maaskari wala ndumu, hawa wengine watakosa pa kuyapata tu! Tatizo serikali inalea upuuzi! Kwa hiyo tuamini wavuta bangi udom wameisha!?
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    usalama wa taifa au usalama wa magamba?
     
  16. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Acheni masihara jamani.Bangi ni kilevi kama vilivyo vilev vingine....mbona JAMAICA wametengat maeneo ya kulia mjani?Kuna pombe kali kuliko hata bangi....kuna babu namfaham vizuri kaanza kula mjani toka kijana mpaka sasa mzeee na yupo fit sanaa.
    KILA KITU KIKIZIDI KINA MADHARA.
     
  17. Kitaja

    Kitaja JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,626
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mwaka huu sapu zitaongezeka sana maana dili limestukiwa. kuna watu bila msokoto kitabu hakipandi ati!
     
  18. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huna akili wewe, wamekamatwa watu 16, Udom kuna crowd ya around 20,000 students. Una'generalize vipi kwamba wote wavuta bangi ndo maana migomo mingi?

    By the way, sababu za migomo yao zinaleta mantiki unless otherwise unasupport magamba kufa na kupona. Kwa mfano, mgomo wa mwisho pale chuoni ulikuwa kuhusu madai ya mafunzo kwa vitendo. Wanachuo wanataka mafunzo, serikali haitaki. Nani mvuta bangi hapo?
     
  19. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Public opinion..good.Kama hauwezi kufaulu kawaida plan B ni muhimu afterall tuko Tanzania watu wanaiba na bado wakipanda jukwaani wanapigiwa makofi.
     
  20. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wamefanya kosa kiukweli, lakini lengo la upekuzi si hilo. Lengo ni kushusha hadhi na heshima ya wanafunzi wa vyuo vikuu ili wasisikilizwe hata pale wanaponyimwa haki zao.
    Nawashauri wanafunzi waliobaki, watoe tamko la kulaani kitendo kilichofanywa na wenzao wachache then waende mbali kuanisha uwepo wa tabia hizi sehemu mbalimbali. Hadi kwenye taasisi za serikali kuna wavuta bangi wengi tu.
    Hivi mnajua wanajeshi na polisi wanavuta sana bangi?
     
Loading...