Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bange mbaya....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zubedayo_mchuzi, Feb 18, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Jamaa mmoja alikuwa akivuta bange tena ya tabora,chini ya Mti wa mwembe....alipo maliza kuvuta akalala chali lakini pemben yake kulikuwa na bustan ya Matikiti ...jamaa akaanza kumlaumu Mungu...Dah Mungu Boya kweli badala Haya matikiti yawe Juu Mti ambayo ndo makubwa yeye kayaweka chini...alafu viembe vidogo kaviweka juu dah Mungu alikosea kbs na si fresh kabisa...gafla Usingizi ukampitia Kidogo...akiwa amelala embe likadondoka likatua kwenye paji la Uso pwaaa...jamaa akakurupuka akaanza kusema dah Mungu ni Noma Aisee kama lingekuwa tikiti limenidondokea ingekuwaje duh Mungu ana akili Kinoma.
     
  2. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha! Kweli umeniua mbavu zangu!
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ii ni noma. Nimecheka kwa sauti mpaka watu wananishangaa hapa
     
  4. Geo Gambi

    Geo Gambi Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha.....hahahahahahaha
     
  5. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mungu noma ! Kampa za uso tit 4 tat !
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Chezea Mungu wewe! Kampa za uso tit 4 tat !
     
  7. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hapo mungu kafanya kweli kwani mara nyingi huwa hapendi dharau.
     
Loading...