Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bang'ata: Chadema yazidi kuitimulia vumbi CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Oct 23, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    photo.JPG Chadema inaendeleza mchakamchaka huko Arumeru Magharibi zidi ya chama cha Mabwepande hii ni moja ya picha ya mikutano ya kati mitaa ya Bang'ata, mashambulizi yanaongozwa na Kamanda Nasari...
     

    Attached Files:

  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hili jimbo linapaswa kukombolewa, ole medee hakuna anachofanya.
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Crashwise Mgombea wa CDM Bw. Erick Mollel Kamanda kijana msomi wanabang`ata wanatakiwa wasifanye makosa kupoteza vijana wasomi kama Erick. tunasubiri kutangazwa washindi:msela:
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    jimbo lina masai wengi inabidi tumtumie ole milya kuwaconvice masai wajiunge na CHADEMA.
     
  5. A2 P

    A2 P Senior Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja wana wa bangata, sasi, ndoombo, singisi, midawe. Hakuna kufanya kosa
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Timu ya kampeni iliyotupatia ushindi wa kishindo wa Nassary iliongozwa na Mchungaji Natse akisaidiwa na Vicent Nyerere ambao si wamsai lakini ccm walikiona cha moto.

    Kwakuwa mashambulizi huko yanaongozwa na homeboy mwenyewe Nassary sina shaka kwamba lazima moto uwawakie ccm kwa mara nyingine. Millya anaweza akawepo katika kuchagiza tu lakini sio kuwa winning factor.
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wana Arumeru magharibi wanatakiwa kumkataa shetani ( magamba ) pamoja na kazi zake zote . CCM wameinajisi nchi. Hawatufai. Tushirikiane kuitokomeza.
     
  8. Y

    Yetuwote Senior Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana, tunaaibiri ushindi
     
  9. J

    John W. Mlacha Verified User

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Chadema huu ndio muda wa kujipanga dhidi ya Lowasa.. Yaliyompata kule arumeru ndio yatajirudia 2015
     
  10. M

    MORIAH Senior Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good and excellent
     
  11. M

    MORIAH Senior Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bang'ata kuna uchaguzi gani? Serikali za mitaa au udiwani?
     
  12. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Bang'ata kuna nini jama?
     
Loading...