Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BANG! Wamuidhinisha JK kwa Urais...Ikoje Hii?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Safari_ni_Safari, Oct 25, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nimelipitia toleo la mwezi huu na kukuta mmiliki wake akisema wao kama gazeti wanampitisha JK kuwa mgombea anayefaa.

    Kisheria hii ni sawasawa kweli au haya magazines hayabanwi na sheria kama ya manyuzpepaz?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kwanza gazeti lenyewe ni BANGE!!!! waandishi wa habari wake ndo wale wale ....unategemea nini..yale yale ya Clouds kumuandalia JK bethdei
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hawana akili wote!
    Mambo yakiwa otherwise ndo hawa wanakimbia nchi!
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ukilisoma walahi waweza kulia
     
  5. Jumboplate

    Jumboplate Senior Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MWANANCHI likitoa front page ya umati wa Dr Slaa linatishiwa kufungiwa lakini Daily News na Bang! yakiandika uchochezi yanaachwa tu...IPo siku na siku iyo haiko mbali sana!!!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Kiranga angesema 'wamempendekeza' lol. Licha ya hivyo sioni ubaya wa bang kumuunga mkono jk
     
  7. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu editor wa Bang si ndiyo hawa walikuwa wanalialia kuwa oooh Uncle wetu hajapewa uwaziri naona wamehakikishiwa sasa. poleni sana.

    Kumbuka kuwa hata waliofirisi kiwanda cha magunia Dr atawamulika!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Halafu ndani wameweka makala za wake za wanasiasa...mke wa Mwambalaswa...mke wa Mwandosya na mke wa Mbowe....huyu wa Mbowe wakamwandika Mrs Lilian Mtei Mbowe...hao wengine majina ya baba zao hayakutumika kabisaa
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    BANG ni gazeti lililojaa waandishi wachanga katika fani!! Au tuseme waandishi voda fasta! Hawajui ethics za kazi zao!! Kwa hiyo mimi siwashangai!!!

    Wao wanaamini kwenye kijupendekeza kwa watawala! Kama radia Clouds ilivyo!! Ni vichaa wasiofaa katika jamii.
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!kweli duniani hakuna haki,ingekuwa wamefanya hivyo kwa vyama vya upinzani ungesikia wanavyolalama!!!!!!!!!!!!!
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nyani, angalia nimekutumia PM
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi mmiliki wa BANG ni mwandishi wa habari? I doubt! Kama kumbukumbu zangu ziko sahihi anayofani ya mambo ya HRM na sio Mass Com! I stand to be corrected!
     
  13. d

    dotto JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .. naona aliyelisajiri hili gazete kwa jina ambalo kisheria ni kosa:Bang..i.
     
  14. A

    August JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    ingewekuwa against ccm, ungekisia Attorney General, anaenda mahakamani, Shombo nae anaongea, Kiligati nae anaongea, na Amuli Jeshi kuu nae anaongea kwa Chama fulani kutofuata sheria na kutaka kuvunja Amani, ni sawa sawa na huu ubaguzi ulivyo aanza hivi hivi walikaa kimyaa, tatizo lilivyo anza kuwa kubwa ikawa shida
     
  15. r

    realtz7 Senior Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona kuna haja ya sisi kugomea bidhaa za wote wanaoipendekeza, kama clouds, bangi (sorry bang) magazine, habari leo, zoote hizo km wananchi tunaweza kuwaodoa ktk business! tukiamua na inawezekana, tudeal na ccm pamoja na vibaraka wake wote
     
  16. T

    The King JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka hili ni gazeti la maggid:ranger:
     
  17. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hapo kaka/dada mimi nakushangaa, umekuwa kama mwana ccm, mtu anakosea halafu unasema wewe haushangai. Yakupasa ushangae sana, kwani mtu kutokujua sheria ndio ana haki ya kuivunja?

    Hao BANG ni masista du wanaojipendekeza kwa Riz 1 na JK, siku zao zinahesabika...
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hakuna ubaya wa Bang kumu-endorse JK, they have their own reasons... Kumbukeni nature ya gazeti la bang, watumiaji na network ya clouds, THT, matozi wa bongo etc...

    they ahve expressed their rights

    Ningeshangaa kama MAsa angemuendorse JK
     
  19. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole ndugu nimepitia maoni ya wenzetu, hawajajibu swali. Na mie nilitamani kujua inaruhusiwa au la? Anayejua tusaidie jamani
     
  20. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Duh, hiyo RED inahitaji jiki kujisuuza, maana duh!!
     
Loading...