Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bandugu, Hivi TZ ni Nchi au Kampuni???

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by patience96, Oct 29, 2011.

  1. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nadhani Tz ni zaidi ya Li-Kampuni kuliko kuitwa nchi!!
    Nini kinachoendelea ktk kampuni hii- oh sorry- nchi hii?
    Ni vema ieleweke hivyo from the perspective of an Indian, American, Canadian,
    Libyan, Malaysian, Bangladeshi, South African, Australian, and Chinese
    Companies
    operating in our country!

    Bandugu nahitaji mwongozo wenu samahani!
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    huo ni mtazamo wako
     
  3. G

    Grey87 Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahaaa,ni kwl ka li kampun flan iv tna private la ugenin ambalo ukifanikiwa kujikita ndan daaah!njema cna,kwan kampun c ina superior?je tz haina?assistnc&secretry wke,so ni kampun kubwa ambapo ndan yke kuna kampun ndog ambapo ndan unakuta kampun ka MTL,BMTL nk.ha ha ha ha tz nlikampun
     
  4. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mmmh, nadhani ni kampuni!
     
  5. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio kampuni kwa sababu lengo kuu la kampuni ni kuhakikisha inatunisha mifuko ya wanahisa wake, kwa nchi wanahisa ni wananchi walipa kodi, ukiniambia Rwanda ni kampuni nitakubali lakini sio Tanzania
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    naona umeyakoroga koroga tu
     
Loading...