Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BANDIKO langu la 3000

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msanii, Jan 22, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ndilo hili hapa
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nilitarajia kukutana na bonge la insha!
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mkuu si unajua mimi ni msanii huwa nakuja na innovative products like one above.

    Ila it has been loong since mpaka kufikia hapa maana huwa nafikiriaga sana kabla ya kupost humu kwani najua kuwa nikiskip kidogo kuna wadau ambao fani zao hazina tofauti na viranja kwa kuwatilia unoko wenzao.

    Nashukuru kwamba siku hizi Ban zimepungua na uhuru umeongezeka humu kiasi kwamba hata mimi naweza kumpiga makwenzi robot akaumia. lol

    But
    Thanks to you robot kwa kutupatia jukwaa lenye kila aina ya ladha na lenye changamoto nyingi zenye impact kwa jamii. THIS is JAMIIFORUMS kwa hakika and let it be
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Congra bra
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hongera sana
     
Loading...