Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bandari ya Mtwara kupewa wazungu:wananchi wa mtwara mnasemaje!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sabas matata, Apr 20, 2012.

  1. s

    sabas matata Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mtwara,bandari yenu anapewa mzungu mnasemaje!
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hili si kweli kabisa. Bali ni sehemu tu ya bandari yaani gati moja ndio wamepewa wazungu kwa ajili ya upanuzi na kuweka vyombo vyenye uwezo wa kushushia mizigo yake mizito.

    Hawa ni wale wa Dangota na gas. Mimi ni mmoja wa watu tunaowekeza kule mtwara na washirika wangu wapo kule kwa tathimini zaidi.
     
  3. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Kwa mrahaba wa 3%?
     
  4. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    bora wapewe tu wazungu kuliko ilivyo sasa, bandari haina hata kiberenge cha kuchotea mizigo kwenye kontena bwana ah!
     
  5. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa Zitto jana bungeni kuwa walebanoni wanapewa bandari kwa ajili ya kufidia deni la ATCL amabalo serikali haiwezi kuilipa. Wewe huoni kuwa hapa pana ulakini? Lebanoni kwenyewe maskini unategemea nini sio kama hata vibelenge kuendeshwa na wao?
     
  6. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio mzungu kaka, ni mwarabu.
     
  7. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani ni wafaransa ndio waliopewa hiyo bandari kufidia deni la matengenezo ya ndege mbovu
     
  8. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Mnanifurahisha na kunisikitisha! .... mnabishania rangi ya manyoya wakati kuku ameshaliwa! ... so sad!

    .
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hizo ni hujuma kwa watu wa Kusini. Kuna tetesi bandari hiyo wanataka ihamie Dodoma!
     
  10. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapewe tu kwani wananchi wenyewe wa huo mkoa wameng'ang'ania magamba kama ndio wazazi wao
     
Loading...