Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bandari ya DSM ???

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kichwat, Jun 7, 2012.

  1. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wataalam wa uchumi kutoka South East Asia wanatuhakikishia kwamba Bandari ya D'Salaam PEKE YAKE inatosha kuingiza mapato ya kuendesha chumi za Burundi, Uganda, Rwanda na Tanzania yenyewe KWA PAMOJA.

    Kinachotakiwa ni binadamu wenye mchanganyiko sahihi wa ELIMU, UPEO na UZALENDO (ambao hawapatikani Afrika Mashariki, hasa Tanzania).

    Je, ni kweli hatuna watu wa kufanya kweli? hii ni laana au?
     
  2. Mziba

    Mziba JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wanaoweza kufanya hiyo kazi wapo wengi hapa Tanzania, ikiwemo hao hao walioko kazini sasa hivi. Wape new instructions na utamaduni mpya tofauti na uliopo sasa. (mambo nimesoma na kusikia kuhusu Bandari, yanafanywa makusudi, kutokana na utamaduni na uongozi), nafikiri. Na pia uchanganye na watumishi kutoka nchi zinazonufaika, watachangamka.
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Tusubiri Mwakyembe aende pale,
    Panaweza pakatufaa.
     
  4. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bandari bandari njaa kwa waafrika haitaisha kamwe.
     
  5. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    UPDATE: Nasikia ishu ya bandari SASA INAFANYIWA KAZI. Hongera waziri wa miundombinu!
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwakyembe ametua leo!
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    Una maana gani unaposema

     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    Unatoa hongera mapema mno, kuondoa watu bila kubadili mfumo hakutabadili kitu.

    Na upuuzi unaanzia juu huko kwa kina Mkapa na Kikwete.

    Mkapa kauza Container Terminal, Kikwete kateua goigoi kuwa CEO.
     
  9. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kiranga: Bandari ya DSM ikitumiwa ipasavyo (given its STRATEGIC LOCATION) inaweza kabisa kabisa kuiletea Tanzania mapato ambayo kiasi chake ni sawa na mapato ya sasa ya nchi za Burundi, Uganda, Rwanda na Tanzania kwa pamoja.
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    This is a bold claim.

    Mie naijua bandari ile vizuri sana. Unaposema "mapato ya sasa ya nchi za Burundi, Uganda,Rwanda na Tanzania kwa pamoja unamaanisha mazao yote ya goods and services yanayozalishwa na nchi hizo na kuuzwa nje as documented in their combined exports ?

    Najua bandari hii ina matatizo makubwa sana, lakini ukitoa outrageous claims kama hizi kuwa specific ueleweke.

    GDP ya Tanzania peke yake ilikuwa karibu USD 24 billion 2011. Hesabu za mapato ya Bandari at it's prime kwa mwaka hazikufika hata kiduchu ya hizi.

    Records show

    You can't even compare to a tenth of the 24 billion USD of Tanzania's GDP alone.

    Msiseme vitu kijumlajumla.

    Usicheze na mapato ya nchi wewe, sema kingine.
     
  11. m

    manduchu Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wenzetu kenya walishagundua udhaifu wetu. wanajenga bandari ya kisasa zaidi kwa ukanda huu huko lamu. siku sisi tukiamka kwenye mazoea.nafikiri wanaopitisha mizigo hapo dar wtakuwa wlisha hamia lamu.MUNGU ISAIDIE TANZANIA.
     
Loading...