Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bandari(TPA) dar es salaam

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by miss strong, Jul 21, 2012.

  1. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Poleni wana JF na majukumu yenu ya kila siku,Nimesikia tetesi kuwa majina yametoka na kubandikwa kwa wale tuliopeleka maombi ya kazi mwezi mmoja na nusu uliokwisha..Kwa yeyote anayelifahamu tafadhali nijibu!
     
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Majibu yameshatoka bandugu, majina yamebandikwa pale geti namba tatu
     
  3. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka kama yamebandikwa si unaweza chakachua hata kwa simu ukawawekea wadu waone hayo majina? Ama nimengi kama ile ajira ya NSSF?
     
  4. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    True yametoka ila ni katika nafasi za clerk c, medical attendant, sailor, crane operator na nafasi nyingine moja nimeisahau. Ila clerk C yako majina 701. Kazi kwenu wadau...
     
  5. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,044
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 145
    Thanks wanaJF kwa kunisaidia,Daaaah clerk c ndo nafas niliyoomba...Na ndio ilikuwa na watu wengi ile mbaya anyway ntakwenda j3 nikaangalie langu!
     
  6. m

    mzee meko New Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp zile nafasi za IT za Senior Database Admin, Senior Network Admin and Senior System Admin?? Kuna mtu Mwenye infos???
     
  7. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Acheni uwongo majina yanabandikwa utumishi ya bandari,panda magari ya temeke/posta k/koo, au tandika/postak/koo au mbagala/posta/k/koo yanayopita kilwa road,shuka bandari then utaona majengo ya utumish,geti namba 3 mimi nipo hakuna majina.
     
Loading...