Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Banda la Tanzania, Lang'aa Maonyesho ya ITU Geneva.

Discussion in 'International Forum' started by Pascal Mayalla, Oct 27, 2011.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Ule mkutano wa kimataifa wa Mawasiliano wa ITU, umemalizika leo, huku banda la Tanzania kwenye maonyesho hayo likiwa ni miongoni mwa mabanda yaliyonga'a.

    Banda la Tanzania limeng'aa kwa sababu ni miongoni mwa mabanda yaliyojipanga na yakapangika kwa kuja na timu iliyoongwa na Regulator (TCRA), ila ikaja na watoto wake bila ubaguzi, hivyo kujumlisha wadau kutoka sekta mama, (Wizara ya Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia) ambao aliwakilisha sekta ya umma, huku NGO' zikiwakilishwa na TAYOA na sekta binafsi ikiwakilishwa na Uhuru One, huku TzNic ikiwakilisha utambulisho rasmi wa .tz (dot tz).

    Niwawakea picha kwa hisani ya Muhidin Sufiani wa Sufiani Maphoto.
    *MAKAMU WA RAIS DKT BILAL AKAGUA BANDA LA MAONYESHO LA TANZANIA KATIKA MKUTANO WA MAWASILIANO WA KIMATAIFA GENEVA


    [​IMG]
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akisikiliza maelezo kutoka kwa Mkurugenzi wa Tanzania Youth Alliance (TAYOA), Peter Masika, kuhusu namna ya kuwawezesha vijana kutumia teknolojia ya mawasiliano ya kompyuta, wakati akikagua banda la Tanzania katika Mkutano wa Kimataifa wa Mawasiliano (ITU) uliofanyika Geneva, Switzerland jana.
    [​IMG]
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akisikiliza maelezo kutoka kwa Mkurugenzi wa Tanzania Youth Alliance (TAYOA), Peter Masika, wakati akitazama mashine ya mawasiliano (ICT Mobile Booth), iliyotengenezwa na vijana wa TAYOA, wakati akikagua banda la maonyesho la Tanzania katika Mkutano wa Kimataifa wa Mawasiliano (ITU).
    [​IMG]
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akiangalia mfumo wa kuwasiliana kwa masafa (tele-conference) katika Banda la HUWAWEI, wakati akitembelea mabanda mbalimbali yaliyopo katika maonyesho ya ITU, jijini Geneva, Switzerland.
    [​IMG]
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akisikiliza maelezo kutoka kwa Meneja wa Uhuru One, Mihayo Wilmore, kuhusu matumizi rahisi ya kompyuta ndogo na mpango wa kuzisambaza na kuwawezesha wanafunzi wa Tanzania kutumia kompyuta hizo, wakati wakati akikagua banda la maonyesho la Tanzania katika Mkutano wa Kimataifa wa Mawasiliano (ITU) uliofanyika Geneva, Switzerland.
    [​IMG]
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akisikiliza maelezo kutoka kwa Ofisa Elimu, Muhwela Kalinga, kuhusu Teknolojia ya mawasiliano katika ufundishaji mashuleni, wakati akikagua banda la maonyesho la Tanzania katika Mkutano wa Kimataifa wa Mawasiliano (ITU) .
    [​IMG]
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akisikiliza maelezo kutoka kwa Naibu Mkurugenzi wa Kanda (TCRA), Victor Nkya.
    [​IMG]
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akisikiliza maelezo kutoka kwa Ofisa Mtendaji Msaidizi wa Mawasiliano Rwanda, Antoine Sebera, kuhusu Teknolojia ya mawasiliano, wakati alipotembelea Banda la maonyesho Burundi,katika Mkutano wa Kimataifa wa Mawasiliano (ITU) uliofanyika Geneva, Switzerland.
    [​IMG]
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akizungumza na Mkuu wa Mawasiliano wa Kampuni ya Qatar Assistive Technology Center, Ahmed Habib, ambaye ni mlemavu, wakati alipotembelea Banda la maonyesho la kampuni hiyo katika Mkutano wa Kimataifa wa Mawasiliano (ITU) uliofanyika Geneva, Switzerland.
    [​IMG]
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akisikiliza maelezo kutoka kwa Meneja wa Tanzania Network Information Center, Eng. Abibu Ntahigaye, wakati akikagua banda la maonyesho la Tanzania katika Mkutano wa Kimataifa wa Mawasiliano (ITU) uliofanyika Geneva, Switzerland.
    [FONT=Tahoma, sans-serif]
    [/FONT]​

    Pasco
    Geneva-Uswisi.

    Update 1.

    Ni kawaida kwa watu kudharau cha kwao na kuthamini cha wenzao, nimesema banda la Tanzania langara, nikasema naendelea.

    Nimesema, Banda la Tanzania limengaa kwa sababu zifuatazo, kabla sijazieleza, naomba niwape comparison moja tuu, Nilihudhuria maonyesho ya AGOA yaliyofanyikiwa hoteli ya InterContinental pale New York, kulikuwa na banda la Tanzania likisimamiwa na Wiozara ya Utalii na TTB, nikilinganisha na Banda la Wakenya, Tanzania sio tuu tulionekana kama kituko, bali tulikuwa ni kichekesho!, nilipododosa nikaambiwa ni mambo ya fungu eti hatuna pesa za kushiriki maonyesho ya maana!, wakati huo huo tuu mlolongo wa watu waliokuwemo kwenye ushiriki ni lukuki with nothing to show!, hiyo ilikuwa then.

    Tanzania imeng'aa, kwanza ile Tanzania kushiriki tuu, peke yake ni heshima kubwa, ITU ina wanachama [​IMG][​IMG][​IMG] ambao ni nchi zote wanachama wa Umoja wa mataifa, isipokuwa nchi 3, Vatican, Kosovo na Sudan ya Kusini, ulimwengu wetu una nchi 196. Ukiondoa uanachama wa nchi, ITU ina wanachama wa kisecta [​IMG][​IMG][​IMG] ambao kwa Tanzania ni TTCL, Vodacom na Open Univesity, ukiacha hao, ITU ina washirika [​IMG][​IMG][​IMG] Associates na vyuo [​IMG][​IMG] inavyoshirikiana nao.

    Kwenye maonyesho hayo, Tanzania ni miongoni mwa nchi 25 zilizoshiriki maonyesho ya kitaifa kuonyesha jinsi ICT inavyotumika kuboresha maisha. nchi nyingine za Afrika Mashariki ni Kenya, Uganda na Burundi, wakati nchi za Afrika ni Algeria, Angola, Malawi, Nigeria, Ghana, Namibia, Zambia na Afrika Kusini, hapo kwenye uwakilishi tuu wa Afrika, Tanzania tumejitutumua sana tuu na kujiunga na mataifa makubwa ya Ulaya , Asia na America kama, Argentina, Azerbaijan, Belarus, China, Czech Republic, Japan, Korea, Malaysia, Poland, Spain, na wenyeji Switzerland.

    Kushiriki tuu kwenyewe ni jambo kubwa tosha, ila kikubwa zaidi, sio Tuu, Tanzania, tumeshiriki, bali tumefanya nini katika ushiriki huo na katika mkutano kwa ujumla?.

    Itaendelea.
     

    Attached Files:

  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    weka picha.mia
     
  3. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hongera tz dot com.
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yaani hilo banda mgeni aliyelitembelea ni mwenyeji???
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,964
    Likes Received: 2,423
    Trophy Points: 280
    that is what also I can see!!!
     
  6. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani nina swali la kizushi: Nani amewahi kumwona Mama Bilal akitabasaamu???
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Urongo...
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pasco

    Sijaona jipya hapo? ITU na TAYOA wapi na wapi?
     
  9. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nendelea kuchanganyikiwa siku baada ya siku!
     
  10. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Muulize mumewe! Labda faragha inatokea mara moja moja
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Usitamani mke wa mtu.
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    afadhali yako mkuu wengine na kuchoka tumeshachoka. Makamu wa Rais eti kuona ubunifu wa watu wake anaenda kuuchungulia nje ya nchi....pathetic, kwa hiyo kama angeulizwa kuhusu haya anayoyaona na mgeni aliyekuja akayaona hapa nchini angesema 'hatuna kitu kama hicho'
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yupi sasa maana ana wawili au mmoja si mke ni sunnah??
     
  14. i

    ibangu Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani Watanzania wameenda Geneva kumwonyesha Mtanzania mwenzao yanayofanyika hapa Tanzania? Tungeonyeshwa viongozi wa mataifa mengine wakiwa kwenye hilo banda.
     
  15. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu naomba picha zaidi ili kujiridhisha,hususani za raia wa nch nyngne waliotembea hlo banda
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Tayoa wanatumia ICT kwa outreach program kwa vijana, wanamitambo ya kufa mtu, na kuzuri zaidi wana helpline ya simu za mitandao yote na kupiga ni bure.
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280

    Ni kawaida kwa watu kudharau cha kwao na kuthamini cha wenzao, nimesema banda la Tanzania langara, nikasema naendelea.

    Nimesema, Banda la Tanzania limengaa kwa sababu zifuatazo, kabla sijazieleza, naomba niwape comparison moja tuu, Nilihudhuria maonyesho ya AGOA yaliyofanyikiwa hoteli ya InterContinental pale New York, kulikuwa na banda la Tanzania likisimamiwa na Wiozara ya Utalii na TTB, nikilinganisha na Banda la Wakenya, Tanzania sio tuu tulionekana kama kituko, bali tulikuwa ni kichekesho!, nilipododosa nikaambiwa ni mambo ya fungu eti hatuna pesa za kushiriki maonyesho ya maana!, wakati huo huo tuu mlolongo wa watu waliokuwemo kwenye ushiriki ni lukuki with nothing to show!, hiyo ilikuwa then.

    Tanzania imeng'aa, kwanza ile Tanzania kushiriki tuu, peke yake ni heshima kubwa, ITU ina wanachama [​IMG][​IMG][​IMG] ambao ni nchi zote wanachama wa Umoja wa mataifa, isipokuwa nchi 3, Vatican, Kosovo na Sudan ya Kusini, ulimwengu wetu una nchi 196. Ukiondoa uanachama wa nchi, ITU ina wanachama wa kisecta [​IMG][​IMG][​IMG] ambao kwa Tanzania ni TTCL, Vodacom na Open Univesity, ukiacha hao, ITU ina washirika [​IMG][​IMG][​IMG] Associates na vyuo [​IMG][​IMG] inavyoshirikiana nao.

    Kwenye maonyesho hayo, Tanzania ni miongoni mwa nchi 25 zilizoshiriki maonyesho ya kitaifa kuonyesha jinsi ICT inavyotumika kuboresha maisha. nchi nyingine za Afrika Mashariki ni Kenya, Uganda na Burundi, wakati nchi za Afrika ni Algeria, Angola, Malawi, Nigeria, Ghana, Namibia, Zambia na Afrika Kusini, hapo kwenye uwakilishi tuu wa Afrika, Tanzania tumejitutumua sana tuu na kujiunga na mataifa makubwa ya Ulaya , Asia na America kama, Argentina, Azerbaijan, Belarus, China, Czech Republic, Japan, Korea, Malaysia, Poland, Spain, na wenyeji Switzerland.

    Kushiriki tuu kwenyewe ni jambo kubwa tosha, ila kikubwa zaidi, sio Tuu, Tanzania, tumeshiriki, bali tumefanya nini katika ushiriki huo na katika mkutano kwa ujumla?.

    Itaendelea.

     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    eliakeem, Asante kukifagilia kikoa cha .tz, tufike mahali Watanzania tujivunie kile kikoa cha .tz badala ya kushupalia .com
     
  19. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mkulu baadhi ya wa tz ni watu wa ajabu sana. wanapenda .co.uk; .co.za; .com.... lakini hawapendi .co.tz. hata kwa mwenye kaya naye eti ikulu.com aibu iliyoje..... badala ya kuweka mawasilianoikulu.co.tz
     
  20. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hongera Mkuu Pasco, leta picha zaidi, namwona kijana wangu Mihayo hapo...
     
Loading...