Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Banda la maonyesho la Barrick lazidiwa na banda la wachimbaji wadogo wadogo wadogo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Slave, Sep 14, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Nipo kahama katika banda la maonyesho la kampuni ya uchimbaji madini barrick gold mine. Nimeona banda jinsi lilivyopendeza picha nyingi za mitambo inayotumiwa kuchimbia dhahabu,wahudumu wengi wakarimu,pamoja na vipeperushi vingi kwa ajiri ya wageni wanaotembelea banda hilo. Pamoja na hayo yote kwangu banda hili limekosa u maana kwakuwa mitambo ninayoiona hapa inanidhibitishia kwamba huwa inachimba DHAHABU pia wazungu ninao waona inanionyesha hawa wazungu walikuja kuchimba Dhahabu. Mimi binafsi nilitegemea Pengine wangeleta japo tofali moja la dhahabu ili tuone kile ambacho wa tz,wabunge na wananchi kinacho wafanya wapigie kelele. Mitaani hata bungeni. Banda la wachimbaji wadogo wadogo kwangu limekuwa na maana sana kwakuwa wao wamejitahiti anagalao kuweka dhahabu feki. Ndugu zangu wana jf pengine uelewa wangu mdogo ndio unanifanya nishangae haya hivyo naombeni mnieleweshe kwa hili.
     
Loading...