Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ban yangu mbona haishi jamani....!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mzee wa SUP, Mar 31, 2012.

  1. M

    Mzee wa SUP Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari mabwana wakubwa na wadogo,naamini wote wazima wa afya, mimi mzima huku nilipo hofu kwenu mulio mbali nami.
    Lengo la barua/ujumbe huu ni kutaka kuwafahamisha kuhusu "infinite ban"!!
    Sijui nimemfanya nini huyu Mod/s.Lakini mbona KONGOSHO alipigwa ban siku sifuri??iweje mimi?
    Ndugu kongosho,ebu ni-pm unieleze jinsi ya ku-minimize/total distortion ya hii BAN.
    Nawasalimu Invisible,paw,senetor,RR,kongosho,zitto,ben.....
    Ni mimi mtiifu wenu ......
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, yaani tena ukilalamika ndo anaongeza pitosin kwenye syringe badala ya fenegan.

    Mie niliiba kuku tu, sasa wewe labda una kesi ya mauaji au uhaini.
     
  3. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe unaandika barua kama email, kweli wewe dotcom wenzio barua lazima uanze na kwenu wandugu wapendwa alafu para nyingine uje na dhumuni, para nyingine utupe hali yako wewe uliye mbali na upeo wa kope zetu, huna maana endelea kula maban kuruta wewe
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hahahaaaa. mia
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Dooh Figaniga!!! mi nilikua na ID 5 NIMETWANGWA BAN MBK SEPTEMBER ETI kwanini nazihusisha ID ya sasa na zile za ban..yani kuna vituko humu..miss u Figga! ndo mana simuoni MWITA25 uskute kapigwa ban la forever,...
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ndo unajiita dubu??? mwita alianza mwita25, atimw52 akaishia na kujiita MBWA!!! ha ha FIGAAAAAANIGAAA..mia!
     
  7. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani we nani? Ebu taja waliku'ban ID gani tukupe msaada.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, akajiita mlinzi??

    Dubu pole, unajifeel kama ghost
    unawaona watu afu hawakuoni.

     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hii ni sawa na kumuuliza teja mbele ya polizi 'unavuta kokeni au heroni?'

     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaa ni kweli aisee anakuwa kama anaiba vile...
    Yan anatamani kujitaja ala anaogopa kudakwa....
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh jamaa amekuwa kama anatapatapa tu....
    Ila bann noma ingawa sijawahi dungwa ila naiogopa sana
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    huyo aliyekuburn na ban ulimfanya nini?
     
  13. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inabidi adai haki ya kuwa miranda-lized‘..aambiwe watever he says can be used against him
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kalale mkuu. ushalewa tayari coz naona ushaanza kuchanganya Ids. pole kijana.
     
  15. M

    Mzee wa SUP Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna ndugu,kesi yangu ni ndogo kweli kweli.Kama kesi, basi hii yangu yakumchungulia mtu chooni na shahidi kipofu.
    Eti kisa kuanzisha sredi ya chama pendwa.
     
  16. M

    Mzee wa SUP Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini kumbuka "yaliyompata ungo na kibeku yatamkuta" na "husitukane mamba kabla yakuvuka mto"
     
  17. M

    Mzee wa SUP Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwika25 mpaka 2015 zitto akiwa rais wa tz.
     
  18. M

    Mzee wa SUP Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha mambo yako bana...kwani wewe unijui?mimi si yule yule ,...
     
  19. M

    Mzee wa SUP Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu nipeni taratibu za ku-appeal jamani.
     
  20. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ndo maana nami nilkuwa mstari wa mbele katka ule mpango wa maandamano ya kutaka urejeshwe.
    Comment yako imenichekesha .
    Big up Konnie
     
Loading...