Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ban maker, ban leader

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nicas Mtei, May 3, 2012.

  1. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Jamani leo nataka members wote tujadili pia tuangalie ufafanuzi na usuluhishi.

    Kati ya Members wote humu JF ni member gani anayeongoza kwa kuwasababishia members wengine kupigwa BAN?

    Pia ni member gani humu JF anayeongoza kwa kupigwa BAN nyingi?

    Pia ni member gani ambaye amehukumiwa miaka mingi ya BAN?

    Natumaini kuwa hapa Mkuu Paw pamoja na Invisible watatusaidia kuleta majibu zaidi kwa kushirikiana na members wengine
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    kuna watu kama malaria sugu na faiza,hao walikula ban mazima,
    ila kuna wengine kama@Tbag hatari nadhani pia anaongoza
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    thijui
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie hua napata mshituko wa moyo kila nikisikia au kusoma habari za hi kitu Ban,
    Hua namwomba mungu aniepushie mbali,

    Na mie nasubiri hapa niwajue na kuwapa pole!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huo mjadala utasaidia nini?
     
  6. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    wapo pia wameibuka wengne.
     
  7. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    hahahaha. Woga hausaidii Cantalisia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    kuwa na tahadhari pindi unapokutana na watu wanaowasababishia wengne BAN kwa kuanzsha mijadala yenye kugusa hisia kitu knacholeta hasira.
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi kuna id yangu imekula ban hadi 2014
    sijui iliua mtu jamani....
    toka mwaka jana ....
    kiukweli huwa simuelewi Invisible
     
  10. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Hujambo Lizzy! Karibu sana baada ya mkasa uliokupata.
    Mjadala huu nia yake ni kudhibiti Ban hapa JF. Zimefuliliza mno kwenye hii robo ya kwanza ya mwaka.
     
  11. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hili jambo la Ban nalisikia tu, ila bado sijajua ukifanya kosa gani ndio unapata iyo ban...naomba kuelimishwa
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    .. Nicas Mtei kama hii ingekua ni morning kwiz hapo nina sufuri...yani ni sijui mwa mwi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie nitaigopa mpaka mwisho na nitajitahidi nisimpelekee kuipata hiyo Ban lol!
     
  14. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nicas Mtei na HYGEIA bado sijawa convinced na reasons zenu mkitetea mjadala huu uendelee...
    Binafsi sababu yangu moja kubwa,ni hata hao ma mods kama walivyo binadamu wengine,wana UDHAIFU katika maamuzi sahihi ya kumlamba mtu BAN..

    Mngesema mnajadili sheria ndogondogo na au miongozo ya JF,ambayo ikikiukwa kwa mujibu wa taratibu za JF,unapata ban ya ukubwa fulani.. Kidogo mngekuwa na mantiki...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hata hlo pia twaweza kulijadili.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    unaujua uchungu wake? Ishawah kukupata?
     
  17. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    hahahahaha. Shughulisha ubongo we BAGAH
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Tukana kwa kiswahli utaona jnc ya kupata ban
     
  19. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    iliuaje mtu? kumbe nawe mtata?
     
  20. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @ Nicas Mtei na HYGEIA bado sijawa convinced na reasons zenu mkitetea mjadala huu uendelee...
    Binafsi sababu yangu moja kubwa,ni hata hao ma mods kama walivyo binadamu wengine,wana UDHAIFU katika maamuzi sahihi ya kumlamba mtu BAN..

    Mngesema mnajadili sheria ndogondogo na au miongozo ya JF,ambayo ikikiukwa kwa mujibu wa taratibu za JF,unapata ban ya ukubwa fulani.. Kidogo mngekuwa na mantiki...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...