Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ban kin Moon : Nchi za Afrika zisizuie haki za mashoga

Discussion in 'International Forum' started by mhondo, Jan 29, 2012.

  1. m

    mhondo JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa amezitaka nchi za Afrika kutozuia haki za mashoga kwani ni ubaguzi wa kijinsia. Amesema hayo kwenye mkutano wa AU ulioanza uko Ethiopia. JK ni miongoni mwa viongozi waliohudhuria mkutano huo.
    Source : TBC1 habari ya saa 2 usiku.
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Je inawezekana msimamo wake ni miongoni mwa sababu zilizomfanya Dr. Asha Rose Migiro kuomba kujiuzulu nafasi ya u-naibu Katibu Mkuu wa UN?. Maana msimamo huo ni kinyume na msimamo wa nchi ya Tanzania.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..nimeiona hii...ingawa ninahis kama kuna kitu mimi sikielewi kuhusu hii agenda
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mh! Nna wasiwasi sana na safari ya kikwete kama si kusign basi ni kufungua njia
     
  5. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo ban atakuwa ameambiwa na US na Uk agusie sulala la ushoga, hii ni ajabu sana, tunapokwenda huku si kuzuri inabidi kuwa na msimamo thabiti na watuelewe hivyo.
     
  6. m

    matunge JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Jamani UN ni sehemu ya New Word Order agendas!! Kama YESU miaka 2000 alisema mwisho umekaribia...sasa je? si ni kama mwanamke yu katika uchungu wa kuzaa...........
     
  7. m

    mhondo JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Inaonekana tunakoelekea siyo kuzuri. "Haki za binadamu" zinaelekea kupingana na "haki za Mungu".
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,176
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa walianza kutu-cameroon kwenye ardhi zetu,walitutawala.
    Wakaendelea na bado wanaendelea kuti-cameroon katika mfumo wa kiuchumi na fedha.

    Hawajatosheka, sasa wanakuja mwilini.

    Waafrika tulikubali hawa jamaa wamsulubu Gadaffi ambaye alishapanga mpango wa kuanzisha mfumo wa fedha na kimabenki wa Afrika....sasa tuna kazi moja ya kuchukua uamuzi mgumu au itatubidi kama ilivyo kawaida tutii amri.
     
  9. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,379
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kuna ubaguzi ambao umewekwa na 'NATURE' si rahisi kuuondoa,ina maana kwenye taasisi anayoiongoza 'msalani' wanashare she/he kama kila jinsi ina mlango wake,huo pia ni ubaguzi. Hata dress code ni ubaguzi, vitu vingi vipo twaviona vya kawaida lakini vinakera wengine, basi uhuru uwepo kwa kila mtu na kila jambo,MADAWA YA KULEVYA NI HIARI YA MTU YARUHUSIWE,kuwakamata na kuwafunga wauzaji na watumiaji wa madawa ya kulevya ni UBAGUZI PIA, [JFMP3]kwa nini USHOGA TU ndo upigiwe kelele za kuruhusiwa[/JFMP3] 'USHOGA NI UHALIFU DHIDI YA UBINADAMU'
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    United Nation hawana mamlaka yakupinga lolote linaloamuliwaliwa na USA pamoja na UK hawa ndio wameshika ulimwengu! Kumbuka pale UN walipokemea kuvamiwa kwa Irak utawala wa Bush ulikaidi na wakaenda Irak wakaiharibu nchi ya watu kwakigezo chakudai kua Saddam Hussein ana silaha za maangamizi lakini alikaidi hao ndio wababe wa dunia.
     
Loading...