Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ban Ki Moon naye kutetea USHOGA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msafiri Kasian, Jan 29, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ni katika kikao cha viongozi wa mataifa ya Afrika huko Addis Abbaba,Ethiopia,kilicho ambatana na ufunguzi wa jengo jipya lililo jengwa kwa msaada wa serikali ya China .Ki moon anadaiwa kuwanyooshea kidole viongozi wa Afrika akidai kuwa huu ni wakati wa kupigania haki za binadamu,ameonekana kuwatetea mashoga na kutaka haki yao kutambuliwa.Sasa mi najiuliza,hawa viongozi wa ulaya wanaozishurutisha nchi za Afrika kutambua ushoga watatufikisha wapi? Alianza Camerun na sasa ni Ki Moon,tujitafakari na misaada tunayopewa na hizi nchi za kikoloni ambayo ina lengo la kuturudisha SODOMA NA GOMORA wakati sisi tunaelekea KANAANI.Hapa tatizo ni umaskini kwa nchi nyingi za kiafrika.
    Source:HABARI TBC saa 2 usiku.
     
Loading...