Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ban ki Moon na uchaguzi wa Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kishongo, Nov 7, 2010.

  1. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    BAN KI MOON AMPONGEZA JK NA WATANZANIA WOTE KWA UCHAGUZI MKUU WA AMANI


    Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa amemtumia salamu za pongezi Rais Jakaya Mrisho Kikwete na watanzania wote kwa kukamilisha uchaguzi mkuu katika mazingira ya amani na utulivu.

    Katika pongezi hizo, Ban Ki Moon anasema , “ Mhe Rais, niruhusu nitumie fursa hii kuipongeza serikali yako, wananchi wa Tanzania na Tume ya Taifa ya Uchaguzi ( NEC) na Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar ( ZEC),kwa kukamilisha uchaguzi mkuu uliokuwa umeandaliwa vizuri na kufanyika katika mazingira ya amani na uwazi”.

    Amesema kwa mara nyingine kwa kupitia uchaguzi mkuu uliomalizika, watanzania , vyama vya siasa na viongozi wa vyama hivyo wameonyesha ukomavu mkubwa na utashi wa kudumisha amani na demokrasia.

    Aidha katibu Mkuu huyo wa Umoja wa Mataifa, amemhakikishia Rais Jakaya Kikwete na serikali yake ushirikiano usioyumba kutoka kwake.

    Na kwamba UN itaendele kufanya kazi kwa karibu na Tanzania katika kufanikisha utekelezaji wa malengo na maazimio ya Umoja wa Mataifa kwa manufaa na maendeleo ya wananchi wa Tanzania.


    Source: UN-HQ , NY


    COMMENT: Mnaotaka kuandamana huko ughaibuni, msisahau kufika pia UN HQ.


    You are wasting your time!



    Mawazo ya ki-kokoto!
     
  2. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    UN wanaandika kiswahili au umechakachua taarifa hii!! Lete orignal please???
     
  3. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo Ban ki moon hajui anachozungumnza, hajui machungu tuliyonayo..
    Chonde chonde Migiro, mwambie ukweli tuu, msimchakachue huyo mkorea wa watu..
     
  4. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ban Ki Moon ni wale wale wanaopelekea vijikaratasi wakasoma tu bila kujua au kuhoji uhalali na uhalisia wa hali halisi kama JK.

    Hii haina siri kuwa Pembeni ya Ban Ki Moon yupo kada wa juu wa JK na Chama chake cha ufidhuli, yaana mama Migiro, na tunavyomjua, kamwe hawezi kukubali hata siku moja serikali iliyomtuma kule aiseme kama ni feki...si mnajua anapenda aendelee kubakia alipo au hata 2015 aweze kuwekwa angalau ktk list ya warithi wa Rais wa wachakachuaji!!
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ban k moon siku izi anaandika kiswahili? Tena kiswahili cha kiuni? Au ban k moon wa kiswaili? Ama kweli wabongo majuha,kishongo jifunze kudanganya!
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ban k moon siku izi anaandika kiswahili? Tena kiswahili cha kiuni? Au ban k moon wa kiswaili? Ama kweli wabongo majuha,kishongo jifunze kudanganya, vizuri au ukae kimya!
     
  7. k

    kukubata Member

    #7
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo kachakachuliwa na huyo mingiro mache angee huo ujinga wake cc atumwelewi atakidogo
    "people is power"(chadema)
     
  8. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizi salaam zimeandikwa na asha migiro-b-moon hamjui mkwere!!!!!!!!!!! tusidanganyane -wanaJF HATUDANGANYIKI!!!!!!!!!!!!!!!!????????????
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Siasa za UN ziache zilivyo huzifahamu,kifupi wao wanaangalia kama vurugu hazijatokea watukuandamana mabarabarani,watukuumizwa na vyombo vya dola havijamwagika damu Swala la nec wakichakachua wao hawana chukuongeza wala kupunguza wao wana generaliez,pili hawezi akasema kitu kibaya kwa tanzania kwani ndiyo nchi pekee kurayake iliyo mwingiza madarakani UN,tz wasingepiga kura Ban asingekuwa katibu mkuu!shukurani zake ndo huyo migiro!!pili kumbuka wakati yeye ni waziri wa nje korea,Jk ni waziri wa nje tz hivyo hakuna chochote anaweza kusema zaidi yakusifia.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Struggle ni yetu wala si ya UN.

    Siri ya mtungini aijuaye kata.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mlitaka aseme kuwa Chadema ndio imeshinda kura?

    Mbona hamueleweki?
     
  12. Mporipori

    Mporipori Member

    #12
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa nadhani suala muhimu ni kujiuliza wale waangalizi wanaotumwa na UN &ts affiliates huwa wanaenda kuripoti nini wakirudi huko kwa wakubwa zao.. Nadhani ingekuwa busara uwekwe utaratibu wawe wanadisclose taarifa nzima kwa vyombo vya habari nchini; taarfa hizo zikiakisi ukweli halisi ndio waruhusiwe kuzipeleka UN &affiliates. Vinginevyo wataendelea kufuga donda pasi kulitibu., matokeo yake....
     
  13. A

    Asilia Member

    #13
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hutu katibu mkuu sidhani kama ana muda wa kufatilia mambo ya dunia ya tatu wakati nchi yake na majirani wanapigiana ubabe hawezi kuwa na update za bongo, so tunatumia cheo cha migiro kujitengenezea habari za kujiridhisha. They will never understand Africa let alone TZ
     
  14. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tuwekee link ya kiingereza acha blaablaa zako
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Pongezi yangu kwako imeingia kwa bahati mbaya!swala la chadema limeingiaje hapo?acha kuongea pumba!!
     
  16. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio kazi yake hiyo kama kiongozi wa umoja wa mataifa
     
Loading...