Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ban Ki Moon amtakia Kikwete kampeni njema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kanyafu Nkanwa, Sep 2, 2010.

  1. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    NA MWANDISHI MAALUM

    NEW YORK-Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa, Ban Ki Moon amemtakia kampeni njema , Mgombea Urais kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi, Rais Jakaya Mrisho Kikwete, na mafanikio mema katika uchaguzi mkuu utakaofanyika mwezi Oktoba.

    Ban Ki Moon ametoa salamu hizo wakati wa Mazungumzo yake na Mwakilishi mpya wa Jamhuri ya Muungano ya Tanzania katika Umoja wa Mataifa, Balozi Ombeni Sefue, mara baada ya Balozi huyo kumkabidhi hati zake za utambulisho katika hafla fupi iliyofanyika Makao Makuu ya Umoja wa Mataifa.

    Katibu Mkuu wa UN, pamoja na kumtakia kila la kheri na mafanikio Rais Kikwete, pia amempongeza Rais Kikwete na Tanzania kwa ujumla kwa kuwa nchi kiongozi na ya mfano wa kuigwa Barani Afrika katika kutekeleza na kuendeleza malengo ya Umoja wa Mataifa. Hususani amani na usalama Duniani.

    Aidha Ban Ki Moon, ameonyesha imani kubwa kwa mwakilishi huyo wa Tanzania huku akimpongeza kwa nafasi za ubalozi alizoshika nchini Kanada na Marekani kabla ya wadhifa wake huo mpya.

    Akamtaka kuendeleza msimamo wa Tanzania wa kuwa nchi kiongozi katika Afrika na ndani ya Umoja wa Mataifa kwa kudumisha na kuendeleza malengo yenye maslahi kwa Serikali ya Tanzania, Bara la Afrika na Umoja wa Mataifa kwa ujumla.

    Ban Ki Moon akatumia pia nafasi hiyo kutoa shukrani zake, kwa mtangulizi wa Balozi Sefue, Balozi Augustine Mahinga ambaye katibu Mkuu alimteua kuwa mwakilishi wake maalum huko Somalia.

    Katibu Mkuu akabainisha kuwa kutokana na heshima kubwa ambayo Tanzania imejijengea ndani ya Umoja wa Mataifa, anaitegemea Tanzania katika kuwasiliana na mataifa mengine hasa yale yanayoendelea.

    "Tanzania mmejijengea heshima kubwa ndani ya Umoja wa Mataifa, kwa hiyo usitegemee kuwa utakuwa unaisemea Tanzania peke yake, bali na mataifa mengine pia, na hilo ndio tegemeo langu kubwa kutoka kwako Mhe. Balozi" akasisitiza Ban Ki Moon.

    Katika mazungumzo hayo, Katibu Mkuu amemhakikishia Mwakilishi huyo wa Tanzania ushirikiano kutoka kwake yeye binafsi na sekretariati ya Umoja wa Mataifa.

    Kwa upande wake, Balozi Ombeni Sefue amemwahidi Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa, kwamba atafanya juhudi zote kuendeleza maslahi ya Tanzania katika UN, kudumisha ushirikiano mzuri kati ya UN na Tanzania, na kuchangia katika kuendelelezaji wa majukumu na malengo ya Umoja wa Mataifa.

    Akatumia nafasi hiyo Kumpongeza Katibu Mkuu kwa kusimamia vema utekelezaji wa Malengo ya Maendeleo ya Millenia, huku akimwomba aendelee kuzihimiza na kuziomba nchini zenye uwezo mkubwa kiuchumi ziendelee kuzisaidia nchi zisizokuuwa na uwezo ili ziweze kutekeleza Malengo ya Maendeleo ya Millenia.

    Source: MICHUZI
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    We nini?
    Kwani huyo Ban ndiye anatuchagulia rais wa nchi hii?
    Katibu mkuu anayo haki ya kumtakia yeyote uchaguzi mwema lakini wanaochagua ni wananchi wa danganyika. Mpelekee Ban salaamkwamba rais ajaye anaitwa Dr W.P.Slaa
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa hilo hata Mugabe huwa anatakiwa kampeni njema kwa kutekeleza malengo ya Millenium Dev Goals! Hakuna kipya hapo.
     
  4. M

    Mutu JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaitakia TZ ww huha
     
  5. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    wakuu mtoa mada anakanganya kumtakia heri JK hakumaanishi keshaupata urais after all JK ndo kamteua huyo balozi wategemea nn chacha
     
  6. M

    Masauni JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi una akili nzuri wewe na unaelewa unachokisema? UKIWA SHABIKI WA KIKWETE BASI HATA AKILI YAKO INA KUWA KIKWETE KIKWETE HIVI.(Maana ya kikwete, ni mtu mvivu kufikiri)
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni nini?
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,508
    Likes Received: 2,517
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe nini?
     
  9. M

    Mkandara Verified User

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu wangu Watanzania wengi wapiga kura hawamjui huyo Ban ki Moon wala hawana habari ya sifa alizopewa kwani huyo Moon haweki chakula mezani kwao.

    Na hakika mtu wa kusifiwa ni Balozi Ombeni Sefue ambaye ni mchapakazi na kaweza sana kuimarisha zaidi mahusiano yetu na Marekani, binafsi namkubali. Huyu ni mtumishi wa Umma ambaye hata JK akiondoka madarakani bado anaweza kuendelea na wajibu wake kama balozi pasipo kuathirika na mageuzi yeyote ya uchaguzi huu..
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka NARC ya kenya ilipokuwa pinzani ilishirikiana na wapinzani wa tz. Waliposhika madaraka waliambatana na ccm. Sioni ajabu kwa moon kumtakia kikwete kila la heri maana amezingatia itifaki . Ingekuwa kamaliza miaka 10 halafu moon akamuwish mgombea wa ccm hapo tungemwona ****.
     
  11. M

    Magezi JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Labda kama watafanya waliyo fanya kenya 2007
     
  12. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ala! Habari ndiyo hii hii.
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    "mfano wa kuigwa Barani Afrika katika kutekeleza na kuendeleza malengo ya Umoja wa Mataifa. Hususani amani na usalama Duniani".
    Nildhani anampongeza kwa uchumi imara,elimu bora,kilimo cha kisasa,industrialization etc
    Kama ni suala la amani indirectly anampongeza hayati Baba wa taifa ambaye aliiweka misingi ya amani kwa kuwaunganisha 120 ethnic groups

     
  14. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa kwahiyo Kiwete ametunza na kuimarisha vizuri yale ya baba wa Taifa?
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Bado ni ****....mbona hakumtajia kila lakheri Kagame?
     
Loading...