Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ban from using internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Yo Yo, Jun 18, 2008.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hivi ninawezaje kumzuia mtu asitumie internet kwenye pc yangu apart na kuweka password kwenye PC?
     
  2. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha uchoyo ndugu yangu!WAZUNGU wangetunyima kutumia internet tungefanyaje?
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hapana mkuu nina mtoto mdogo sasa naogopa hii mibaba mihayawani
     
  4. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    What type of Internet connection do you have?
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Broadband....sijui niko sawa na swali lako
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kumzuia sio suluhisho ndugu yangu mwache mtoto wako nae afurahie dunia aone ufahari wa technologia na maendeleo ulimwenguni unaweza kutumia baadhi ya programu kuzuia asitembelee baadhi ya tovuti na zingine atembelee huo ndio ushauri wangu

    kuna mfano bitdefender internet security ina sehemu ya parential control , zone alarm na zingine ningi wewe tafuta utapata za kuweka kublock baadhi ya tovuti

    mchana mwema
     
  7. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2008
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kama ni broadband issue kidogo ina kuwa complex sababu hutaki password, broadbad wao setting zao comes in automatically, kama ip's , gateway, DNs and proxy but tusisahau broadband is a typical dial up connection where user is identified by his/her account and password, hence restrictions are done basing to those two parameters.

    nafikiri mwanao bado mdogo and does not know user account and password kwa hiyo uwe unazitoa. kama anajua waweza kuwa unaremove broadband dial up account kwenye browser whenever you finsh using or tick the option of never dial baada ya kutumia

    nafikiri this can help
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    unachosema wewe ni kwa mtu ambaye anauelewa mpana kidogo kuhusu masuala hayo
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa ishu ya wazungu imekujaje hapa ? wewe vipi bwana

    hujui wachina sasa hivi wanaandaa standard zao katika mambo ya technologia ? wewe unalilia wazungu paka leo ? wazungu wakina nani ??
     
  10. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanzilishi ni kina nani?je wangetubania ingekuwaje?wachina wenye vitu vya low quality hao!
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wangekuwa low kwality wasingefikia hatua ya kuanzisha mchakato wa standard zao kwahiyo hollo uwe makini sana unavyotoa madai yako mengine ambayo yanadhalilisha jamii zingine wacha hizo bwana kwani wazungu ni wakina nani ? mbona wengine hawako uzunguni na wanafanya mambo mazuri tu ? zaidi ya wazungu ?

    msingi wa binadamu au jamii yoyote ile ni kushirikiana katika kaya zote ndio maana wao walifika hapo walipo walishirikiana na wengine kwahiyo maendeleo yaliyofikiwa sasa hivi ulimwenguni hata kwao ni jitihada za ushirikiano wa jamii hizo kuanzia asia mpaka ulaya na arfrika

    hata sisi tukishirikiana na kujenga yetu kwa hakika tutafika mbali

    si unaona wachina ?
     
  12. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    YoYo,

    Kutegemea na ujuzi wako na wa huyo mtu, unaweza kutumia njia tofauti kuanzia kuchomoa waya wa internet, ku disable network cards au kutumia internet filtering software

    Kuna review ya internet filtering software 10 bora hapa, nyingi zina chaguo la kuzuia kabisa internet connection.

    http://internet-filter-review.toptenreviews.com/
     
  13. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Thanks guys, let me see if it could work
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Lakini kama kuna technical ways nyingine naombeni
     
  16. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,834
    Likes Received: 2,337
    Trophy Points: 280
    Njia ingine ni kuingia katika router kupitia IP address ambayo huwa ni default kwa mfano http://192.168.1.1 kwa router ya Linkys.

    Sasa kulingana na aina ya router yako tafuta default IP address ambayo utaipata katika manual ya router hio.

    Ukiishaingia humo katika sehemu ya filtering Mac addresses unaweza kuiambia kwa isikubali IP address ya computer husika kupata internet connections.
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    the easiest way ni kuturn off that device.....
    ikishindikana peleka mwanao shule ya boarding uone kama atakudistab na JF yetu
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Msanii is wise...nimecheka sana
     
Loading...