Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Bambo" apata ajali mbaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mjunguonline, Jun 15, 2011.

  1. mjunguonline

    mjunguonline Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msanii wa sanaa ya uchekeshaji Dickson Makwaya a.k.a "Bambo mzee wa kuchamandi" amepata ajali mbaya ya kugongwa na gari akiwa katika pikipiki maeneo ya Kigogo Mbuyuni jana usiku. Hali ya msanii huyo si nzuri sana na ameumia sehemu kubwa ya mwili wake na inasemekana kuwa amevunjika mfupa wa paja. Msanii huyo amelazwa wodi ya wagonjwa wa mifupa MOI na anatarajiwa kufanyiwa upasuaji Asubuhi hii. Mungu amsadie arudi katika hali yake ya zamani.Mzee wa "Aluuu....,Kukuluka mwanangu....Huwezi kupasua Godoro!
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Pole bambo
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Pole Bambo,Mungu atakusaidia.Piki piki nazo?..
     
  4. A

    Aine JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole bambo, Mungu akupe uponyaji wa haraka
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Pole bambo GOD bless you man.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jamani TOYO bila shaka ita2malizia wasanii we2 wajaribu kuepuka kupanda jamani. Mmmmmhh!
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Kwani unadhani wanapenda kupanda hizo TOYO tatizo Bongo gari bado ni anasa, wewe fikiria kistarlet tu bila millioni 6 bado haujakimiliki. boda boda zitatumaliza sana na kusababishiwa ulemavu wa viungo kwa jamii pana ya Tanzania.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Pole sana Bambo mungu atakujalia utapona
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pole bambo huwa nafurahi sana unapokuwa unacheza na jukwaa
     
  10. K

    Kinto Senior Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana Bambo. Mungu akusaidie upone haraka
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Pole sana Bambo.
    Wandugu pikii piki usiku msipande kabisa, Angalieni rate ya ajali za piki piki kati ya usiku na mchana and you will not the huge difference
     
  12. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana Bambo, tunakuombea kwa M/Mungu upate nafuu haraka.
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hizi pikipiki zitatumaliza kwani kila uchao ni vifo vya pikipiki... nadhani kwa sasa vinaongoza kuliko vifo vya sababu nyingine... Pole Bambo...
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    OMG! bambo pole sana kaka, tunakupa sala zetu ili upone haraka, Mungu yuko nawe
     
  15. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mola akujaalie upone haraka Bambo
     
  16. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hizi ndizo ambazo Baba Riz alizisifia kuwa zimeongeza ajira? akasahau pia zimeongeza ajali..... akili matope..
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135


    Wasanii wenzake na Bambo wakiwa na sura za majonzi mara walipofika hospitalini kumwona mwenzao Dickson Samson Makwaya a.k.a Bambo aliyelazwa kitandani.


    IMG_2392.jpg
    Picha ya dereva wa pikipiki waliyopata nayo ajali alfajiri ya leo.

    IMG_2396.jpg
    Picha ya Bambo

    IMG_2385.jpg
     

    Attached Files:

  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Hii ni terrible accident. mbaya sana duh!.
     
  19. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana Bambo, mungu atakusaidia
    Epuka pikipiki wapendwa au ukipanda hakikisha unampa mashariti dreva atakayekubeba
     
  20. P

    Puza Senior Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    augue salama
    Tuombe i wasimshughulikie kama wahanga wa bodaboda manake pale moi si mchezo
     
Loading...