Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bambo aomba msaada

Discussion in 'Celebrities Forum' started by tz1, Jun 22, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Leo asubuhi alikuwa live kwenye east africa radio,akihojiwa na zembwela.
    Alsema muhimbili wamemzuia kutoka hospitali kwa sababu anadaiwa hela
    nyingi kwa ajili ya oparesheni ya mguu.kwa hiyo anaomba jamii kumsaidia.
    Mimi nilidhani ni mwajiriwa wa etv au nipo wrong?
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Leo asubuhi alikuwa live kwenye east africa radio,akihojiwa na zembwela.Alsema muhimbili wamemzuia kutoka hospitali kwa sababu anadaiwa hela nyingi kwa ajili ya oparesheni ya mguu.kwa hiyo anaomba jamii kumsaidia.Mimi nilidhani ni mwajiriwa wa etv au nipo wrong?
     
  3. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ujafa hujaumbika jamani.
     
  4. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yaani bado sijaelewa! wameshindwa kumlipia gharama za hosipitali? its a shame to eatv...wish I could be there. pole Bambo
     
  5. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si unajua inamilikiwa na mzee wa misifa outside lakini ndani watoto wanalia tu.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    Tsh ngapi?
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mhh, Muhimbili ina nguvu kisheria za kumshikilia mtu?
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nampenda Bambo...ingekua ndani ya uwezo wangu ningemsaidia!
     
  9. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hjii ni aibu kwa eatv-kama wanashindwa kumpa support mtu wao kwenye kipindi ambacho yye anatagemea support yao
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    EATV na Regina mengi please kama haya yanayosemwa ni kweli na kama kweli mna utu basi msaidoieni Bambo.Akitoka mtu nje ya EATV akamsaidia itakuwa ni aibu na blow kubwa kwenu kwani tunajua uwezo mnao wa kufanya hivyo.Bambo ni jembe lenu na anasaidia sana kuongeza kipato chetu kwa vichekesho vyake.
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kina masanja walishtuka!
     
  12. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole bambo
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Yaani
    unajikuta una maswaliii meengi kuliko majibu
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nadhani bado kuna suala la muhimu kuangalia mikataba ya kazi kwani kuna mambo ya msingi ni lazima yaangaliwe kwa undani .. pole sana bambo lkn pia wasanii wanapaswa kusaidiana katika shida pia
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Pole zake na wakishindwa tuwekeeni hapa ili mwenye chochote atoe, ila ijulikane kuwa pesa imetoka jamvini.
     
  16. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Pole Bambo, fanya mpango angalau tuwekee namba yako tutoe michango yetu
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    taratibu tutawaelewa kina Masanja
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    This is very low to bro. Mengi
     
  19. charger

    charger JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndio maana waliostukia usanii hauna dili bongo wametafuta fani nyingine.Pole sana Bambo
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kha??? Hii kali yaani tena wanamtoa kwenye redio yao??? Kweli kina Joti walishituka mapemaaa hovyo kabisa hawa jamaa
     
Loading...