Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balukta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, May 31, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi hiki chombo cha kutetea maslah na haki za Waislamu na kuilinda Koran, kwa nini kilifutwa?
    Sheikh Yahya alikuwa na maslah gani na Baraza hili la kulinda na kuhifadhi Quran?
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2013
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    na jemedari wao alikuwa ponda issa Ponda
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2013
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nakumbuka jamaa walikuwa noma!
     
Loading...