Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BALOZI ZETU NJE YA NCHI: wapi zipo na wapi hazipo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chuma, Jan 9, 2008.

  1. C

    Chuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba kuuliza kwani hatuna ubalozi sudan? wakati sudan wana ubalozi wao hapa TZ kwa miaka zaid ya 10 sasa...
     
  2. C

    Chuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    members mbona KIMYAA?
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbona Ziko Nchi Nyingi Ambazo Hatuna Balozi Na Wao Wanazo Hapa.

    Kwa Nn Uulize Sudani Tu?
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sijapata kujiuliza kuhusu hilo, Ila uhusiano na Sudan ni mzuri tu...hasa katika elimu ya dini
     
  5. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama alivyouliza Mtu wa Pwani, mbona huulizii Nchi za Nordic (isipokuwa Sweden)na nyingine kama hizo ambazo pamoja na kuwa na ubalozi nchini kwetu ni wafadhili wetu wakuu! Kwa nini Sudan tuu?
     
  6. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huenda suala ndani yake limejificha suala weka wazi ulichokusudia tujue tuchangie vipi
     
  7. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nadhani ubalozi wetu Ethiopia unahudumia na Sudan vile vile.
     
  8. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwa nini tuwe na ubalozi Sudan?
     
  9. green29

    green29 JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua, nimeona hii kitu kwenye tovuti ya Dailynews/habari leo 09/01/2008, hivi Tanzania tuna uhusiano wa kibalozi na Israel au huyu ni balozi kivipi?
    http://dailynews.habarileo.co.tz/
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Jan 10, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Ndiyo upo Ubalozi wa Israeli kwa muda mrefu sasa, na pia kuna Ubalozi wa Palestina, Iran, Vaticani, Saudia n.k
     
  11. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2008
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi siku zote najua Israel wana ofisi ya Ubalozi Nairobi Kenya na siyo Dar.

    Ofisi za ubalozi wao pale Dar ziko mitaa gani?
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Jan 10, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    nadhani swali lake hasa linabase kwenye kama tuna uhusiano wa Kibalozi na Israeli. Naamini tunao ndio maana Balozi wao ambaye yuko Kenya yuko pia accredited kwa nchi za Tanzania bila ya shaka na Uganda..
     
  13. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  14. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2008
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je, tukisema Tanzania ina uhusiano wa kibalozi na Israel, lakini Dar hakuna ubalozi wa Israel tutakuwa tumekosea?
     
  15. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nilivyokuwa najua ni kuwa Ubalozi wa Israel Kenya unahudumia Tanzania,Uganda na Kenya.Labda waamue kufungua ofisi ndogo Tanzania.
     
  16. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2008
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Baada ya vita ya 1967 Tanzania tulivunja uhusiano wa kibalozi na Israele ili kuwatetea wapalestina.

    Naamini kabisa kabla ya hapo Israele walikuwa na ofisi ya Ubalozi nchini Tanzania.

    JKT ilianzisha na Israel na hata sasa wanafufua JKT kwa kuwashirikisha.
    UDSM na ilijengwa na kuendeshwa kwa muda na Israel Kilimanjaro Hotel pia ilijengwa na Israel.
     
  17. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Personally nadhani its in our best interest kuwa na full diplomatic relations with Israel kuliko na nchi kama Yemen kwani faida za kuwa na uhusiano wa Karibu na Israel ni nyingi sana kkusema kweli

    Najua wengi wataudhika nayo but so what? ila so far nashangaa huyo Membe mpaka leo hajaenda kuitembelea Israel
     
  18. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    supposedly na jengo la makao makuu ya usalama wa taifa
     
  19. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Madela,
    Ile ofisi ya zamani ya ubalozi wa Marekani waliinunua kutoka kwa Waisraeli baada yao kuondoka mwaka 1967. Unaikumbuka ile iliyoripuliwa na mabomu 1998?
     
  20. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2008
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    inakuwaje sasa kikwete ndio apokee credentials zake na wala sio huko huko kenya? au anazunguka nchi zote anazowakilisha?
     
Loading...