Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi wetu Ubelgiji hana makuu!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, May 3, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    Mheshimiwa Dk. Diodorus Kamala. Anaishi Msamvu, nyumba ya jirani na Bi Mkora wangu. Jana usiku nilipiga stori na Balozi Kamala, tumekuwa marafiki. Na picha hizo ni leo asubuhi. Balozi anajiandaa kwenda Dar es Salaam kwa Nissan yake na mimi punde naelekea kibaruani kwangu , Bigwa, nje kidogo ya Morogoro Mjini. Namtakia Balozi Kamala, safari njema ya Dar na Ubelgiji.:smile-big::Cry:

    SOSI: Mjengwa! Msininukuu mimi Kiganyi wa JF!
     
  2. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli hana makuu kwani hata kiatu chake kimepinda kwa sori kuishaaaa
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    msikilizie akirudi kutoka huko ubelgiji mwaka 2015 utuletee picha zake na gari zake hapa ..na je kabla ya kuteuliwa alikuwa wapi?
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    umemfagilia coz ni jiran.rafiki ako?
    au kampen dzain?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    akifika tu ubalozini mwenzako anakamata benz
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizo propaganda za miaka ya 47.
    Kamala anaishi mbezi beach, maeneo ya makonde upande wa baharini, tena kwenye ghorofa kubwa tu.
    Kamala ana magari mengi sana, juzi juzi (baada ya kuteulewa ubalozi), alikuwa anauza Nissan yake, in short alikuwa anapunguza idadi ya magari, kwani hatakuwa anayatumia, muda mwingi atakua ulaya.
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amekuwa waziri kwa miaka kadhaa, hakuwa na maarifa ya kujipatia angalau gari linalofaa? Hivi tukimuamini huyu anaweza kuwa na maarifa ya kuwapatia watanzania maendeleo?
     
  8. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha! naona hata kapungua uki compare na kipindi alipokua waziri afrika mashariki sa sijui diet amando kufulia..kahh hata ukuta hauna chuping..
     
  9. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Acha 'sound' Kamala huyu huyu tunaemjua au? kama ni gari hata mimi naweza piga na HAMMER halafu caption ikasema langu,hata hivyo kama ni kweli basi ni vizuri!
     
  10. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwe unaweka source watu wanafikiri ni picha zako kumbe umezitoa hapa Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo Utashitakiwa kwa wizi wa kazi za watu!
     
  11. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nime edit kwa kuongeza SOSI.
     
  12. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Du, jamaa mtunzaji! Hiki kigari bado anacho tu! Nakumbuka alikinunua mwaka 1998 aliporudi toka masomoni Uholanzi wakati huo akiwa Lecturer pale Mzumbe. Alikuwa anatukongaje nacho? Mara anakuja kusimamia test pale NAH (Wembley) akiwa ameshika redbull mkononi anakunywa tartiiiiib, 'afu saa hizo hatuna boom. Jamaa ni bishoo sio pole pole, labda awe amekua akaacha siku hizi.
     
  13. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :yo: Tehetehetehe!!
     
  14. zimmerman

    zimmerman JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Kamala hana makuu kabisa namfahamu fika kabisa.

    Kuanzia nikiwa nasoma Mzumbe sekondari wakati huo akiwa assistant lecturer Mzumbe chuoni, alikuwa na kapikipiki kake aina ya vespa baadae akaenda UK kusoma aliporudi 1998 akaja na gari hii hii ambayo nimeshangaa kuona hapa kwamba bado anayo mpaka leo hii. Kamala ana familly ethics nzuri sana. Yeye na mke wake ni wacha Mungu wazuri sana, wanaingilika kwa uraisna watu wa aina zote, kada zote, na sistaajabu kuona maisha yanamnyookea.

    K
     
  15. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ahahahah Kamala mzee wa totoz!
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    masalaia ya nyerer haya. Kuna porf. Mmoja sua naye ni balaa, mpaka leo anamiliki baiskel tu. Aliwahi kupewa tv kubwa kwa kufaulu vizuri urusi, tv kakabidhi chuo.

    Kuna mwanae ambae alikuwa nasoma kozi yake, alisap mara mbili somo la baba yake
     
  17. kiLimIlire

    kiLimIlire Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pamoja na kugawa hela hovyo, alipigwa chini ktk kura za maoni ccm 2010, kwa kushika nafasi ya tatu ktk harakati za kutetea nafasi yake ya ubunge!! Hakuwa anakubalika jimboni kwake, makuu anayo sana.
     
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1:
     
  19. zimmerman

    zimmerman JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Maarifa gani? Wakifanya maarifa wakajipatia ma mercedes ya ukweli mnawaita mafisadi, damned if you do, damned if you don't?
     
  20. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia anamiliki gest house moja hapo morogoro.

    Hiyo nyumba yake ina mpaka heater ya maji halafu unasema hana makuu!!!
     
Loading...