Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi wa Zimbabwe kasharudi Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kuhani, Jul 17, 2008.

  1. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tuliambiwa Bungeni kwamba Harare walimwita nyumbani.

    [​IMG]
    France Ambassador to Tanzania Jacques
    Champaigne de Labriolle (R) welcomes
    Zimbabwean Ambassador Extraordinary &
    Plenipotentiary to Tanzania Major General
    E.Chimonyo at the ambassador`s residence
    in Dar es Salaam on Monday to mark France`s
    National Day.

    IPPMEDIA
    17 Jul 2008
     
  2. M

    Mbeba Maono Senior Member

    #2
    Jul 17, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa cha ajabu nini? amerudi ndio, wewe ulitaka asirudi? don't be biased na wazungu wenu hao, ukiona mzungu kamchukia mtu na wewe unamchukia. tatizo la zimbabwe kila mtu analifahamu. lakini cha kushangaza, hadi waafrica wanalaliwa na wazungu kimawazo. go back to the Lungcuster agreement. unafikiri mugabe ni mjinga kung'ang'ania madaraka? kuna fukuto linafukutaga toka mda mrefu, na wazungu ndo wamesababisha yote haya, mugabe asilaumiwe. na watz msokuwa na akili mnasapoti chochote kinachosemwa na mzungu. pusi.
     
Loading...