Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi wa ving'amuzi vya Zuku, Anti Ezekiel...Hapa anatuonesha king'amuzi cha chupi!

Discussion in 'Entertainment' started by Mdakuzi, Sep 16, 2012.

  1. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    aunty_ezekiel_nusu_uchi.jpg

    Hivi juzi kati nilisikia Anti Ezekiel na Jacob Steven au JB walitangazwa kuwa mabalozi wa ving'amuzi vya Zuku, lakini kwa haya mambo yanayooneshwa na mabalozi hawa kwenye matamasha ya Fiesta, sidhani kama kunaiweka pazuri bidhaa hiyo.
    Tangu kuanza matamasha hayo mabalozi hawa wamekuwa wakipanda majukwaani huku wakiwa hoi kwa vilevi na mbaya zaidi Anti amekuwa akikata mauno yake kwa mtindo wa kuonesha kichupi chake au makalio yake.
    Nadhani huu ni wakati wa watoaji wa ving'amuzi vya Zuku kujiuliza kama uamuzi wa kutoa ubalozi kwa wasanii hao ulikuwa sahihi.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Nomaaaaaa
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    :A S-heart-2::A S kiss::lock1::violin::violin::A S-rose:
     
  4. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Anastaili kupigwa risasi hadharani katika jamuhuri ya kichwa changu
     
  5. j

    jobz Member

    #5
    Dec 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aunt naye kazid sana hivi haoni haya?
     
  6. j

    jobz Member

    #6
    Dec 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipi kigeni anachokionesha,anajidhalilisha 2,hana wazaz au ndugu?
     
  7. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,363
    Likes Received: 35,431
    Trophy Points: 280
    kumbe naniliu yake iko hivyo!!mbayaaaaa
     
Loading...