Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi wa USA anataka maswali yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Oct 23, 2007.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mindhali humu ndani watu ni mahiri wa kujadili mambo lakini naona its about time kama kweli watu wako serious na kutaka dunia ijue kinachoendelea Tanzania basi hatuna budi kujitahidi kufanya mijadala kwa KIINGEREZA

    Serikali yetu haioni umuhimu wa haya mamabo ya Internet au hili lakini sisi hatuwezi kukaa kusubiri serikali.Sidhani kama hao watu wa EU au USA au TRANSPARENCY INTERNATIONAL watakuwa na muda wa kukaa kuanza kutafsiri haya ma dossier ya UFISADI yaliyoandikwa kwa kiingereza

    Najua kuna watu watalalamika kuwa wao KISWAHILI ndio rahisi lakini ukweli ni kuwa DUNIA IKO CONNECTED kwa ENGLISH sasa tuache kujiongopea eti tuna impact na hawa wanatupa pesa za kuendesha nchi zetu

    hilo ni wazo tuu kati ya mengi ambayo inabidi yafanyike ili JF iwe na impact ya kutosha nje ya nchi



     
  2. K

    Koba JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    watahakikisha vipi hizo pesa zinatumika vizuri maana historia inajionyesha pesa kama hizo huwa zinaliwa na wajanja wachache? na jee kuna wataalam wowote kutoka US katika miradi ya pesa hizo na kama wapo watalipwa vipi maana historia inaonyesha wanaotupa misaada wanatuletea na wataalam wao ambao tunaishia kuwalipa zaidi ya nusu walizotupa.
     
  3. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2007
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nakubali hoja yako Game Theory! Napendekeza Jambo forums ianzishe special forum ya kiingereza tuwe active na tuanike mikataba na mambo mengine kwa kimombo!
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    GAMETHEORY
    Naungana na wewe kwa asilimia zote. Kiingereza sio lugha yetu ya kwanza kwa hiyo hata hao ambao ni lugha yao ya kwanza wanaweza kuelewa hilo, lakini cha muhimu ni kuwa wajue nini watanzania tunafikiri kuna wanajambo wengi sana wanasukuma kiingereza kwa kiwango ha kuweza kufikisha ujumbe vizuri, wazo lako nakubaliana nalo kabisa. Tunaweza kuwa na forum nzuri ambayo hata watu wanaoweza kutusaidia kurekebisha mambo hapa nyumbani wakajua yanayoendelea
     
Loading...