Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi wa uingereza na RC singida aibu tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Nov 12, 2011.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya Singida imewaumbua Mkuu wa Mkoa wa singida, na Balozi wa Uingereza waliokuwa wanafanya Ufisadi kujichukulia ardhi ya vijiji 6 katika Manispaa hiyo. Mkuu wa Mkoa huyo amekuwa akipigania kampuni fulani ambayo akiulizwa na wananchi hutoa matusi ya nguoni, na hivi karibuni alimleta Balozi wa Uingereza kuja kumwonyesha eneo hilo.

    Kijana Mmoja Mwanaharakati aliandika barua kutoa taarifa ya kukusudia kuishtaki Manispaa, Mkurugenzi amejibu barua hiyo 20/10/2011, yenye kumb.HM/SI/P.10/VOL.111/44, AKASEMA "NAKUJULISHA KUWA KAMPUNI HIYO HAIMILIKI ARDHI YEYOTE NDANI YA ENEO LA MANISPAA.

    NAULIZA, KIHEREHERE CHOTE CHA RC HUYU CHA KUKURUPUKA KUMLETA HADI BALOZI KUMWONYESHA ENEO FEKI, JE WALIKUSUDIA NINI? SERIKALI YETU INAWEZA KUUZA KILA KITU HADI WATU. OVYO SANA HUYU.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    kamanda usidanganywe na hiyo barua ya DED. hata kama imeuzwa/inamilikiwa kama ni kwa njia haramu, kamwe DED hawezi kukwambia ukweli wa hilo. we subiri uone tu mwisho wake
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wameshamcamerun huyo
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ndio maana naipenda tz maan haiishi vituko, ni sawa na uswahilini tu!
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mi nilifikiri wamefanya mambo ya kicameron!
     
  6. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio tatizo la serikali USED.
     
  7. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mtu alijinde na kulinda mali zake,hakuna serekali tena tz..ni wezi wote
     
  8. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ...........IFAGHAA, hujaijua bongo kumbe, waambie hao wananchi wajiandae kumpisha mwekezaji, kwa marungu,mabomu na maji ya kuwasha ya vijana wao;(police)
     
  9. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha wafanye wanavyotaka si mumewachagua wenyewe tukisema tuandamane mnajificha
     
  10. j

    jigoku JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hiyo ardhi tayari imekwenda na kiukweli mambo bado watauza kila kitu na watachukua kila kitu,na mbaya zaidi watu wengi mnakosa maamuzi ya kutenda kile tunachowaza au kunena,muitike pale tunapowaita kwenye maandamano ya kudai haki na siku nyingine maandamano ya kuutoa utawala dhalimu wa sisiemu
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    singida bado mpo mwaka 1959
     
  12. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Singida amkeni nchi(ardhi) yenu inakwenda kwani hapa Tanzania 'wawekezaji' wanapewa bila ardhi bilakufuata utaratibu au kwa utaratibu uliopindishwa. Ndoa na CCM ni lazima ife
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    Thubutu ujinga huo huwezi fanywa tarime,moshi,mbeya,kagera,meru pangechimbika singida ndio mkoa unaongoza kwa umaskini pamoja na kuwa na upepo wa kuzalisha umeme wa kutosha mkoa mzima,alizeti,pamba,vitunguu,asali,mbao za mninga ndago na dhahabu sekenke
     
  14. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hii ndio Tanzania bana!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Umetutukana wanasingida ingawa kuna ukweli
     
  16. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa mkoa huo ana record inayotia shaka!
     
  17. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwe! inabidi kukomaa mpaka kieleweke, punde si punde watu watakuwa wakimbizi ndani ya nchi yapo
     
  18. M

    MADORO Senior Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni aibu tupu lakini ipo siku kitaeleweka tu.
     
  19. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu si ni yule rafiki ya huyu bwana anayeshinda makanisani kujitakasa?
     
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ahaaa! wabongo bwana tofauti na watoto waliozaliwa jana hakuna. Huyo kijana anachoreka mwisho wa siku ataonekana mchonganishi.

    Ngoja tuone inakuwaje?
     
Loading...