Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi wa Marekani Tanzania --H E Alfonso ni mshabiki wa Chadema

Discussion in 'Jamii Photos' started by mstahiki, Nov 29, 2011.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sioni mantiki ya thread hii zaidi ya ushabiki tu.
    Ukiniona nimevaa kanzu ushafikiri mie isilamu nini? kumbe kivazi cha fashion tu. Weeee vipi?
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kuvaa mwache avae ila hatutokubali kumwona akiwa na kadi ya kupigia kura mwaka 2015. Nalog off
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    watoto wamjomba ako wanapewa vitabu angalao waweze kusoma.........serikali yako imeshindwa!!. Silog off wala nini.
    [​IMG]
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Angalia madarasa kama zizi la ngombe yani.........hayo madirisha na hilo vumbi hapo nje inakuwaje lakini. upepo kidogo hapo class wanakaa kweli?
    [​IMG]
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    na mgambozzzzzz???????????????
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    madarasa hayana madirisha watu wanagawana mapesa kwenye nec huko udom
     
  8. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mshkaji anatoa madaftari na Mpira tu hakuliona Darasa nyuma yake lilovyochoka? Uhamasishaji wa watoto wawe nje ya darasa muda mwingi kwa kuwa ni Bovu?.
    Binafsi sina Chuki na Balozi, kwanza nimshukuru kwa kushuka hadi huko 'Tanzania halisi' but si busara kugawa mipira na vitabu wakati majengo yaemechoka vile. Ni sawa na mtu una njaa halafu unapewa pipi badala ya chakula...
     
  9. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usa inaipa Shave Chadema kimtindo...Chadema oyeeeeeeeeeee
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,424
    Trophy Points: 280
    Hapo blue hapo!! jibu lake simple sana umesahau historia?? babu zetu walihongwa shanga na nguo wao wakatoa dhahabu,alimasi, pembe za ndovu na rasilimali zingine?? wewe unapewa daftari na mpira mwenzio anakwapua uranium, wanyama walio hai nk!!!
     
Loading...