Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi urusi anusurika kuangukiwa na ukuta wa nyumba .

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chakubimbi, Jul 12, 2012.

  1. c

    chakubimbi Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Balozi Jaka Mwambi wa nchini Urusi alinusurika kuangukiwa na paa la nyumba ya ubalozi. Inasikitisha sana ukiona jinsi ubalozi wetu ulivyo kwani umechoka sana na ajabu ripoti ya mkaguzi mkuu (CAG) ilibaini kua kuna ubadhirifu mkubwa kwenye ubalozi huo zaidi ya Tsh 440 milion hazijulikani zilipo. Chakujiuliza ni ubalozi unakosa hata fungu la kufanya matengenezo ?
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Nchii wajanja wanaila kweli. Wengine wakidai haki zao wanazimwa kama mishumaa. Nafikiri kama wazimaji wangekuwa wanawashughulikia hawa watafuna mali ya umma mbona tungewaelewa na kuwaona mashujaa. Bahati mbaya wao wakila hilo halihatarishi uwepo wa taifa letu ila wengine mkijaribu hata kuuliza ni mabwepande
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Balozi mwenyewe ni political looser hata sio mwana diplomasia...tupo zama za mawe za kati.
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Yule balozi ni mwizi na anapenda sana fedha na ndio maana aliondolewa makao makuu ya magamba akafichwa Moscow ambako anaendeleza wizi wake!!
     
  5. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hizo milioni 440 zilipotea kabla au baada ya huyo balozi kupelekwa huko?
     
  6. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kumtukana Mzee Mwambi hapa kutokana na Ubovu na Uchakafu wa Ubalozi wetu Moscow (Pyatnyinskaya) ni uonevu.Ubalozi huo ni Mchakavu na unahitaji matengenezo ya kudumu toka enzi za Mzee Tibaijuka (Marehemu ) akiwa Balozi.Sina uhakika kama Ubalozi huo ni Jengo letu au bado tumepangisha kama ilivyokuwa awali.Ubalozi hauna hadhi,na upo mtaani kabisa,wala sidhani kama kuna Ubalozi mwingine wowote eneo hilo.
     
  7. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    samahani, unamaaanisha nyumba ipi? ya urusi alipo au anayoishi hapa tz?
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mwizi yeyote hawezi kupewa heshima ya "UZEE". Taarifa ya CAG inaweka wazi kuwa Millioni 440 zimepotea kule ubalozini Moscow na hakuna maelezo!! Sasa kwanini huyu mwambi asifunguliwe mashtaka kama Mahalu? Nyumba ya ubalozi inaporomoka huku wezi hawa wanakomba fedha za walipa kodi!!
     
  9. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Hivi na wewe aliyekupa huo u premium member alikufanyia usaili? Tangu lini mwizi akaitwa MJANJA. Acheni upotoshaji bana
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,418
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Mkuu Pyatnitsakaya street ipo takribani 1.7 Km toka Red square (City Center) na kuna balozi nyingi tu eneo la karibu pale.
     
  11. c

    chakubimbi Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nyumba ya ubalozi iliyo urusi ndio ilifumuka paa,yani ilikua kama bahati tulikua tumpoteze, Ilibidi aweke sherehe ndogo ya kumshukuru Mungu kwa kumponya....
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280
    Aibu sana ila ndio serikali tunayoitaka ya maneno mengi na uongo kibao...kila kitu kudanganya tu!
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Wezi wa Tanzania wanajiita wajanja...si mimi nimewapa jina hilo. Kwenye nyimbo za bendi zetu wengine wanapewa beti maalumu. Bahati mbaya sio wewe unayegawa nani apate nini so mimi kuwa premium member is non of your business. Wewe jadili hoja tu.
     
  14. w

    wail Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upotoshaji mkubwa huu wa jamii...msimsingizie mzee wa watu kuwa kajichotoea pesa wakati yeye kapelekwa urusi hizo pesa zishapotea, wakati mwengine mukiandika vitu lazima muwe muna uhakika navyo.
     
  15. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama walipata fedha wakatumia kwa matumizi mabovu na ukuta wanauona umechakaa walitegemea nini?
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    nani kasema mzee wako ndio amekula hizo pesa? Mbona tunapenda kukwepa dhana nzima ya uwajibikaji? hizo hela zinazoibwa anaiba nani maana kila mtu mzee wake hahusiki? Issue sio huyo mzee...issue ni wizi wa mali ya watanzania unaofanywa na watumishi wa umma. Kama yeye kaiba au hajaiba, mi sijui hilo ila yeye sasa hivi ndio balozi na anatakiwa awe na maelezo ya nini hasa kimetokea
     
Loading...