Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi Uingereza anaporusha roho ...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babuji, Dec 14, 2008.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Dec 14, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Balozi wa Tanzania nchini Uingereza Mwanaidi Sinare jana alijimwaga na watanzania wengine kwenye steji kurusha roho wakati bendi ya Jahazi toka Tanzania ilipowapa burudani ya nguvu watanzania waliohudhuria sherehe za miaka 47 ya uhuru wa Tanzania

    [​IMG]

    KWA PICHA KIBAO ZA RUSHA ROHO NA JAHAZI LONDON GONGA HAPA


    NIFAHAMISHE .: PHOTO GALLERY :.
     
  2. B

    Babuji Senior Member

    #2
    Dec 15, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni viongozi wachache wanaweza kujichanganya kwenye mduara kama mama maajar
     
  3. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Huyu Maina Owino nae vipi?
     
Loading...