Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi Seif Iddi: Umwinyi au Uswahili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkulima wa kisasa, Jan 19, 2012.

  1. m

    mkulima wa kisasa Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa hivi shughuli zake hasa ni nini?

    tazama ufisini kwake.

    Makubazi na staff wanakaa chini utafkiri wako madrassa

    au ndio kalcha za ofisi huko Unguja?

    [​IMG]
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,311
    Likes Received: 8,930
    Trophy Points: 280
    Hapo si ofisini ni nyumbani.
     
  3. m

    mkulima wa kisasa Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bas jamaa kwenye blogs wameripoti kuwa ni ofisini kwake nikashangaa
     
  4. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani yeye mwenyewe huyu anapunga mapepo? Mkao uliopo hapo ni kama kwa masangoma wa kinaijeria, wageni kwenye viti lkn 'babaa' mwenyewe anakaa kwenye mkeka karibu na tunguli zake
     
  5. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyu ndie yule yule Mpemba kwako wewe ni X#&^*) kama ulivyosema kule ulikokimbia, hivyo hana jema kwako.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    jamani mshaambiwa kuwa ni home kwake
     
  7. WILLY GAMBA

    WILLY GAMBA JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe hapo ni nyumbani, mazingira yanaonyesha mzee alikuwa ame pumzika, pia amewapa kinywaji bila bilauri halafu alikuwa amechoka na kazi nzito za kusukuma kurudumu( angalia mkono wake)
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ninapenda hivyo ... tuliishi Egypt wakati wa Utoto wetu tuliporudi Bongo -- Sebule yetu pia ilikuwa na Mkeka na Mito ya kukalia chini

    Ilikuwa ni vizuri haswa... another tradition... so kuiga sio kubaya...

    * Hata kama ni ofisini kama pako kwa mpango kama hiyo picha kwangu mimi sioni vibaya --- it is a traditional

    * Ameishi nje ya Nchi Muda Mrefu na sasa anaona ni bora kuweka Ustaarabu wake sebuleni.... BRAVO!!!
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Balozi Seif Idd ni nani katika nchi hii???
     
  10. k

    kicha Senior Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa mbona siku za hivi karibuni watu wamesmhika sana kuleta uzi kuh yeye? na wala sioni cha msingi ambacho cha kumjadili, au kuna mtu ana bifu nae na kutumia hii jf kutoa dukuduku lake? kama hana hatia jamani naona aachiwe tu ili tujadili vitu vya maana zaidi.
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Anatumia simu ya mchina?
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    sio nyumbani ni msikitini
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    nilitaka kushangaa,..ofisini luninga na mziki mkubwa wa nini?
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sasa kama hapo ni maskani, wanafanya nini?
     
  15. D

    Do santos JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hiyo avatar yako na maneno usemayo sawa sawa jamaa mdini sana huyo
     
  16. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2014
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kumbe!
     
Loading...