Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi Seif Iddi, haya majumba ya kifahari unayoyaporomosha kila kona ndio maisha bora ya watz?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jan 14, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ukipita Fuoni utakuta Hekalu, ni jumba sawa na Ikulu ya Zanzibar.
    pembeni mwa kasri hilo linalokaliwa na vijana huku mzee akiishi nyumba ya Gov kuna wazanzibar wenye vijumba vya Tope na vumbi.akina mama wa karibu na kasri hilo maisha yao ya kuhurumiwa
    si Fuoni, tunasikia hata Kitope,Tunguu na kwengine makasri yanaporomoka kwa kasi.
    jee haya ndio maisha bora kwa kila Mzanzibar?
    kwanini TUSIIGE maalim Seif na DK Shein nyumba zao za kawaida tu?
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maskini mnawivu sana
     
  3. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huu uzi si mahali pake yakhee!!Peleka kwenye habari za kimataifa!!!
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mbona hakujenga siku zote?
    Ni wazi zitakuwa za walipa kodi tu!
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wacheni uchoyo, mwacheni ale nchi. Kutesa kwa zamu.
     
  6. Lugovoy

    Lugovoy JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wewe zamu yako lini?
     
  7. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni wivu wa kizamani.Asipo jenga nyumba kama mheshimiwa balozi ajenge nani?hao wengine wana pretend ili ninyi mdhani mko sawa nao siyo kweli.Practically nchi hii ni ya kibepari na hawa wanasiasa ndio wenye nazo,wacha wajenge hoteli, viwanda vidogovidogo ilimradi tu fedha hizo ni za halali.
     
  8. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hizo pesa zio za walal hoi na wala sio za kodi yetu, bali kapewa na serikali ya Iran! si unajua iran inataka kukifanya kisiwa cha znz kuwa kibaraka wake. watatajirika wachache na watakaofanywa watumwa ni wengi ki idadi!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mhhhhhhhhhhhhh!
     
Loading...