Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi paul ndobho amemtaka rais kikwete kuvunja baraza la mawaziri!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ASKOFU MSAIDIZI, Jan 13, 2011.

  1. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufuatia mgongano wa mawaziri kuhusu sakata la malipo ya dowans, balozi paul ndobho ambaye aliwahi kuwa mbunge wa msoma vijijini mkoani mara amemtaka rai kikwete kuvunja basraza la mawaziri!!
    Pia alimupongeza mh samweili sitta kwa kuwa mzalendo na shujaa

    augustino mrema yeye amemtaka amemtaka rais kikwete kutolea ufafanuzi juu ya mgoingano wa mawaziri kutokana na sakata la malipo ya dowans.
    Mrema amewataka mawaziri wote wanao pinga malipo hao wajiuzuri na kupinga uamuzi huo wakiwa nje ya serikali.
    Source : Nipanshe ya leo
     
  2. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwakyeme na sitta wakijiuzuru watabaki ccm???
     
  3. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Claire Short alifanya hivyo (kujiuzuru) ....alipokuwa anapinga mauzo ya Rada kwa Tanzania by BAE systems ambapo waziri mkuu Tony Blair alikuwa akiunga mkono.
     
  4. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mkuu,
    Sahihisho:
    Clair Short hakujiuzulu kwasababu ya kupinga mambo ya rada. Alijiuzulu kwasababu ya mambo ya Iraq
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa
     
  6. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitta na mwakyembe hawapaswi kujiuzuru bali wanatakiwa kuimarisha upinzani ndani ya ccm kwa maslahi ya taifa.



    Tunataka kuona wahalifu wana anikwa ndani ya ccm ili wakose kukimbilia upinzani!


    Huwezi ukakimia shamba na kumwacha nguruwe anakura!!!!
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Kwani serikali ipo upande gani, wa mawaziri wanaopinga ulipaji au wanaounga mkono ulipaji?
     
Loading...