Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi Ombeni Sefue kumrithi Luhanjo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 29, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Kuna uwezekano mkubwa kuwa Balozi wa Kudumu wa Tanzania Umoja wa Mataifa Bw. Ombeni Sefue ndiye atakayerithi mikoba ya Katibu Mkuu Kiongozi aliyejikuta kwenye malumbano na wabunge mwaka huu pamoja na kygubijwa na lawama nyingi Bw. Luhanjo a.k.a "Chifu". Hizo ndizo tetesi tulizozisikia leo.
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna kisichowezekana katika awamu hii. MM tusaidie profile ya huyu Mhe. Balozi.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Kabla ya sakata la Jairo lililolipuka mwaka huu n wazi jairo alikuwa arudishwe Ikulu. Sasa jina hili lnatajwa kama n salama. Ni mtu wa karibu "sana" na Kikwete. Msisitizo uko kwenye neno "sana".
     
  4. G

    Godwine JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    @Mwanakijiji


    mtu huyo uliyemtaja kweli watu wanasema yu karibu na kikwete lakini hatakuwa kwasababu ya cheo kidogo alichowahi kuwa nacho ndani ya taasis ya invisible....toka taifa lianze basi wote waliowai kuchaguliwa waliwai kuwa maafisa wakubwa ndani ya taasisi hiyo
     
  5. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,226
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hivi hii nchi viongozi ni hawa tu hakuna wengine? Kwa nini watu wanaenda shule kama kazi zenyewe wanashikilia watu wale wale tangu Tanzania oops sorry Tanganyika inapata uhuru!! Wazee kaeni makwenu mle pensheni waachieni watu wengine mimi nakasirika upuuzi huu.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,114
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    mkuu una maana gani?
     
  7. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani sasa ni zamu ya wanawake kushika nafasi hiyo kama ilivyokuwa kwa u-spika!
     
  8. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa nyongeza, ni zamu ya Zakhia Meghji kuwa CS!
     
  9. G

    Godwine JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kama pinda asingekuwa waziri mkuu basi nafasi hii ingekuwa wazi kwake kwani nayeye ni miongoni mwa wanachama wa taasisi ya invisible(system) serikalini.. hiki cheo wamekishika na kukifanya ni mali ya wakuu wa taasisi hiyo
     
  10. K

    Kolero JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu kuwa mtaasisi ni kigezo pekee? maana dunia imebadilika sana hata katika mbinu za taasisi hiyo, ukumbuke wakati huu wa Digitali kumbe kuweka hao wa zamani simply ni wanataasisi bila nyongeza itatuletea ufanisi mdogo na hata kumpotosha Mheshimiwa katika mambo mengi kama tulivyoshuhudia nyakati hizi.
     
  11. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe hapo kwenye "sana". Huyo atakuwa anamtoa kwenye rail Bw. George Yambesi-Katibu Mkuu (Utumishi) na chaguo la Bw. Luhanjo pale kwenye "U-CHIFU."
     
  12. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Mkuu, hizi siredi za mafumbo mafumbo nazo ni shida tu. Sijui watu wanadhani sote tuko kwenye system kama wao?!
     
  13. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaha lol umenichekesha.

    Mwanakijiji samahani

    Hivi kazi na majukuu ya katibu Mu kingozi nini. I mean kunaweza kuwa na upwayajai wa utendaji cheo kama hicho kikikaa wazi mwaka mzima ?
     
  14. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Anaye mkaimu Luhanjo pale anaitwa nani?

    I might have a hunch on something...
     
  15. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nasikia nafasi ya Sefue itajazwa na Radhia.
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,578
    Trophy Points: 280
    Mhhhhh! Kwa hiyo mtu na mdogo wake wote ndani ya New York City!!!!

     
  17. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Asha Rose anarudi Bongo June 2012
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,578
    Trophy Points: 280
    labda June 2012 Mkuu, kuchukua nyadhifa gani? au ndio katika maandalizi ya 2015!?
     
  19. m

    mkolosai JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Wengne mckurupuke ucngzin na kuleta uozo humu. Sasa Asha Rose anarudi bongo june 2010 maana yake nini?
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,578
    Trophy Points: 280
    ....TYPO hiyo Mkuu!!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...