Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi Ombeni Sefue amrithi Luhanjo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Dec 30, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa ujumbe wa Salva Rweyemamu alioutuma kwa vyombo vya habari inaelekea dakika yoyote atatangazwa anayechukua nafasi ya Luhanjo dakika yoyote kuanzia sasa:

    JK karejea leo jijini Dar na inavyotakiwa ni mrithi wa Luhanjo kuapishwa kesho... LAKINI ieleweke kuwa lolote laweza kujitokeza!

    UPDATE:

    UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
    DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS


    Telephone: 255-22-2114512, 2116539
    E-mail: press@ikulu.go.tz
    Website: www.mawasilianoikulu.go.tz
    Fax: 255-22-2113425

    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Balozi Ombeni Yohana Sefue kuwa Katibu Mkuu Kiongozi.

    Balozi Sefue anachukua nafasi inayoachwa wazi na Bwana Phillemon Luhanjo ambaye anahitimisha mkataba wake wa utumishi wa umma kesho, Jumamosi, Desemba 31, 2011.

    Kabla ya uteuzi wake, Balozi Sefue alikuwa Balozi wa Kudumu wa Tanzania katika Umoja wa Mataifa, New York, Marekani. Kabla ya hapo, Balozi Sefue alikuwa Balozi wa Tanzania nchini Marekani na kabla ya hapo alikuwa Balozi wa Tanzania nchini Canada tokea Oktoba 2005.

    Balozi Sefue ataapishwa kesho, Jumamosi, Desemba 31, 2011 saa nne asubuhi, Ikulu, Dar es Salaam.

    Imetolewa na:

    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu,
    DAR ES SALAAM.

    30 Desemba, 2011
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akiongea na Katibu Mkuu Kiongozi mstaafu Mh Philemon Luhanjo (kulia) na Katibu Mkuu kiongozi mteule Balozi Ombeni Sefue ofisini kwake Ikulu, Dar es salaam mara baada ya kufanya uteuzi huo

    ==============================

    OMBENI Y. SEFUE

    [​IMG]

    Ambassador Ombeni Yohana SEFUE formally began his tour of duty as Permanent Representative of the United Republic of Tanzania to the United Nations in New York on 31st August, 2010. Before that he was Tanzania's Ambassador to the United States of America in Washington D.C. from 15th June, 2007 to 14th August, 2010. Previously, Ambassador Sefue served as his country's High Commissioner (Ambassador) to Canada from October 2005 to June 2007.
    A career diplomat, Ambassador Sefue also served as Counselor in the Embassy of Tanzania in Stockholm, Sweden, between 1987 and 1992.

    Between 1993 and 2005, he worked as Speechwriter and Personal Assistant to two Presidents of Tanzania- President Ali Hassan Mwinyi (1993-1995) and President Benjamin William Mkapa (1995–2005).

    Among other things, Ambassador Sefue assisted President Mkapa when he served on the Commission for Africa (The Blair Commission) that produced its report, Our Common Interest: Report of the Commission for Africa in March 2005, and participated with him at the G8 Summit session that discussed the report at Gleneagles in early July 2005.

    He also worked with President Mkapa when the president served as Co-Chair of the ILO World Commission on the Social Dimension of Globalization between 2002 and 2004, participating in the preparation of the Commission's report, A Fair Globalization: Creating Opportunities For All, issued in February 2004.

    Ambassador Sefue completed his undergraduate studies in Public Administration in 1977 at what is today Mzumbe University in Morogoro Tanzania. He earned an M.A. in Public Policy and Administration from the Institute of Social Studies (ISS) in The Hague, The Netherlands, (1981). He holds a Post-Graduate Diploma in International Relations and Diplomacy from the Tanzania-Mozambique Center for Foreign Relations in Dar es Salaam, Tanzania (1986).

    Ambassador Sefue is married to Mrs. Anita M. Sefue and they have two children.
     
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bila shaka watatangaza na hatua atazochukuliwa Luhanjo.
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Si ghafla msikie JK kampa ubalozi?
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tunaendelea kusubiri.
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Demotion: from Chief secretary ( No. 1 Civil servant) hadi kupiga jalamba ubarozini?
     
  6. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo ni Wakuu wa Mikoa,Wilaya,Katibu Mkuu Kiongozi,Katibu wa Madini.Nabashiri tu!
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Luhanjo amestaafu kwa mujibu wa sheria!. Ubalozini ndiko kunakomfaa zaidi kwenda kumalizia life na doleri!
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Hii nchi hata one sentence press releases za Ikulu hazifanyiwi the simplest of proofreading

    Huyo ni "Director of Presidential Communications, aibu tupu.
     
  9. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Yanatokea hayo Mr Okada unakumbuka Dr Marten Lumbanga baada ya kustaafu Ukatibu Mkuu Kiongozi alipelekwa Ubalozini Switzerland?
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Subuti!!!!!

    Hiyo listi yako ndefu akajitose nani huko kwenye kikaangio wakati hela yenyewe serikalini hivi sasa ni ya KUUNGAUNGA tu licha ya ukweli kwa kodi tunaendelea kulipa kama kawa na TRA nayo kuendelea kuvuka malengo mara kumi kidogo kila mwezi kiukusanya?

    Zile sherehe za kujitutumua kitajiri majuzi hivi sasa kila mtoa misaada anatubania tu.

     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Heheheeee.....

    Hii nayo vipi?

    Urgent Press Notice
    Sasa sielewi wanatumia browser gani au MS Office app gani maana browsers kama Firefox na Chrome siku hizi ukiandika neno kimakosa linapigiwa mstari mwekundu. Sasa sijui hawakuliona hilo la "satement"?
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Balozi hebu tujuze,huu uDr. Marten Lumbanga kaupata lini!? Alipoondoka hapa hakua nao au ndio kasomea huko Switzeland?
     
  13. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watupiana vijiti tu vya kutafuna kodi zetu, utafikiri hii Tanganyika wameumbiwa wao na mungu. Kwani hakuna watu wengine waoweza kuongoz nchii mpaka walewale wa nendarudi? Mtu akiharibu anahamishiwa wizara nyingine aende akaharibu. Tanganyika yote watu wenye elimu ni wa CCM?
     
  14. T

    Tinker Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  15. T

    Tinker Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  16. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wale wale tulijua huu upumbavu toka mwanzo hakuna jipya, Serikali legelege imefulia
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hizo tetesi za kuwa Sefue atamrithi Luhanjo si za kweli kwani Kikwete is under intense pressure to appoint a muslim as CS!!
     
  18. T

    Tinker Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. s

    sitakuwafisadi Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    LUHANJO hivi hajahukumiwa kunyongwa........HUYU ni mwizi kama wezi wengine........!!??
     
  20. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Check hapo kwenye deep green, hii inchi ya ajabu sana, sasa kama tamko linalotoka Ikulu linakuwa hivi tutegemee nini ma tamko ya wakuu wa wilaya.
     
Loading...