Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi Mrango ni wewe tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kalanjadd, Oct 2, 2012.

  1. k

    kalanjadd Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BALOZI Herbert Mrango katibu mkuu wa wizara ya ujenzi ambaye alistahafu na kuongezewa muda ambao pia umeisha juzi tarehe 30/9/2012 bado anahaha akisikika katika korido akitamba kuwa tayari barua ya kumuongezea muda wa miaka miwili zaidi iko njiani na anajigamba kuwa amefanikisha hilo kupitia mpare mwenzake katibu mkuu kiongozi balozi Ombeni Sefue.

    inasikitisha sana kuona mtu kama balozi Mrango kuhaha aongezewe muda zaidi sijui anataka afie hapo hapo na sijui kwa lipi alilofanya zaidi ya yeye na mwenzake Magufuli pamoja na kibaraka wao Mfugale kuendelea kutangaza mafanikio ya barabara mbovu na nyingine hewa zikiendelea kutengewa bajeti ya mabilioni.
     
  2. S

    Sabato masalia Senior Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Balozi Mrango hawezi kukubali kuachia hapo kwani pana ulaji mkubwa wa pesa hewa za barabara
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,361
    Trophy Points: 280
    Mnamsingizia, Mzee wetu wa Kanisa! Hamna ushahid wowote wa kumtia hatiani, MAJUNGU TU!!!
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Imekaa kimbea mbea....
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu lara 1 kumbe mrango ni mzee wako wa church?? but he is also a human being
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Tatizo hapa waungwana ni kwamba Balozi Mrango amebana mianya ya baadhi ya walaji, maana yule mzee ni mgumu kiasi kutisha madokezo ya kimagumashi ya wajanja waiopenda kazi lakini wanataka posho bila kuifanyia kazi. Hao ndio hawa wanaokuja na maneo kama haya. Utaratibu wa kuongeza muda kwa mstaafu kwa mara ya pili hauwezi kuwa miaka miwili, kama ni miaka miwili alitakiwa apatiwe ile awamu ya kwanza kawa sasa ahata akipewa itakuwa mwaka mmoja tu. Kimsingi mkataba wa mwaka moja ni pressure tu za bure ningemshauri Balozi Mrango akubali kuachia ngazi tu. Pili isitoshe hiyo Wizara ni ngumu hachelewi kuwekewa zengwe akwa na kesi na akajilaumu kwa nini hakustaafu mapema.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Muda ukifika umefika kama amekaaa miaka kibao hakujiandaa,hii miaka 2 itamsaidia nini?sana atapata maadui wengi zaidi aje ashindwe kuanza maisha ya kustaafu kwa amani!!
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    majungu yanaharibu sana nchi yetu
     
Loading...