Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi Mrango ahaha kumrithisha dk Nshama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Divele Dikalame, Jun 16, 2012.

  1. D

    Divele Dikalame Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya harakati zake kutaka aongezewe muda zaidi katibu mkuu wa wizara ya ujenzi balozi Herbert Mrango amabaye muda wake alioongzwa unaisha tarehe 1 mwezi ujao, sasa anahaha kutaka nafasi yake arithiwe na DAKTA Nshama badala ya naibu wake injinia Ndunguru. ni hatari sana sijui anachohofia ni nini kama ndunguru atapanda kuwa katibu mkuu.
     
Loading...