Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi Edward Mhina Amefariki Dunia...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mwawado, Oct 17, 2008.

  1. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Balozi/Mwalimu Edward Mhina amefariki Dunia Leo Jijini Dar-es-Salaam Tanzania.Mzee Mhina amefariki Dunia nyumbani kwake Makongo Juu.Habari za Msiba na mazishi Mtaarifiwa Baadaye.
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Oct 17, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh!...hii sasa noma.Alikua anaumwa?

    Poleni sana kwa wafiwa and may The Almighty guide
    his soul to eternity.Be steadfast and stay firm.

    Amen.
     
  3. K

    Kafara JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    namuomba Mola aipe roho ya marehemu mapumziko mema peponi na awajaze faraja familia, jamaa na marafiki wa marehemu.
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    May his soul rest in eternal peace. Amen
     
  5. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    May all beings attain enlightenment.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Oct 17, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze roho ya Marehemu mahala pema peponi, Amina.
     
  7. M

    Masatu JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Rip balozi mhina
     
  8. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele Balozi Mwawado,

    Mungu awape faraja wafiwa, na amuweke mahali pema peponi marehemu, Balozi Mwawado tupe wasifu wa marehemu ikiwezekana.

    Respect.
     
  9. S

    Sunshine OLD Member

    #9
    Oct 17, 2008
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wafiwa.
    May his soul RIP.
    Amen.
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Poleni sana wafiwa. Mungu awatie nguvu katika kipindi hiki kigumu.

    Poleni sana

     
  11. O

    Ogah JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wafiwa poleni sana........na Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi

    Balozi shukran kwa taarifa
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2008
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Poleni sana Wafiwa. Pole sana Evah, My Classmate at Mfaranyaki Primary School, Songea LY 1974. Poleni Lucy, Anita, Teddy, Peter, Tino, Sam na Kicheba. MUNGU awe nanyi katika wakati huu mgumu sana kwenu. RIP Mzee Mhina.
     
  13. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mkuu naomba uiondoe hiyo hadhi ya Ubalozi!!...Niite Mjasiriamali.

    Wasifu wa Balozi Mhina aliwahi kuwa Mkuu wa shule ya kati/sekondari wa Kwanza Mwafrika huko Malangali - Iringa,Aliwahi kuwa Mkurugenzi wa Kituo cha Elimu Kibaha kabla ya kuwa Katibu Mkuu Wizara ya Elimu.

    Mwaka 1972/73 Mwalimu Nyerere, alimteua kuwa Balozi wetu wa kwanza huko Scandinavia (Sweden,Norway,Finland na Denmark),alikaa Sweden kwa kipindi cha Miaka 10 na kurudi Tanzania 1984.Alipokuwa Stokholm alikuza kwa kiwango kikubwa Ushirikiano wetu na Sweden...Familia yake ina urafiki wa karibu na Familia ya Marehemu Waziri Mkuu olof Palme.

    Aliporudi Tanzania alichaguliwa kuwa Mkurugenzi wa Tume ya Elimu na Baadaye kuwa Mwenyekiti kwenye Bodi ya SIDO.

    Marehemu ameacha watoto (nane) Lucy,Anita,Eva,Tino,Peter,Teddy,Samwel na Kicheba na Wajukuu kadhaa.Mwili wa marehemu utasafirishwa kwa ajili ya mazishi huko kwao Tongwe - Muheza,Tanga kwenye Tarehe itakayopangwa na wanafamilia.

    Msiba upo nyumbani kwa Marehemu Makongo,na wanasubiriwa watoto wa Marehemu kutoka Sweden,Us,Ethiopia na Jordan kwa ajili ya utaratibu wa mazishi.
    Mwenyezi Mungu amlaze marehemu mahali pema peponi!!
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2008
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145


    Ninaomba kusahihisha kidogo. Aliteuliwa mwaka 1975 kuwa Balozi nchini Sweden. Mwaka 1972/73 alikuwa bado ni Mkuu wa Mkoa wa Ruvuma. Tulikuwa majirani na tulimaliza darasa la Saba na Evah kwenye shule ya msingi Mfaranyaki mwaka 1974.
     
  15. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bwana alitoa, na Bwana ametwa, Jina la Bwana libarikiwe. Amen.

    Poleni wafiwa.

    Mungu awe mfariji wenu wakati huu wa majonzi.
     
  16. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP Baba na Mungu awapatie nguvu wafiwa
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,143
    Likes Received: 9,836
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wafiwa na tunamuomba Mungu awape faraja na subira katika kipindi hiki kigumu kwenu. Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi~AMEN
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    MKUU KIDO UMENIACHA!!!

    """""Heshima mbele Balozi Mwawado,"""""

    Mungu awape faraja wafiwa, na amuweke mahali pema peponi marehemu, Balozi Mwawado tupe wasifu wa marehemu ikiwezekana.

    Respect.
     
  19. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Je ni yule kipindi furani alikua akiishi Sinza kwa Remmy karibu na Bobs Motel?
     
  20. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkulu Balozi Mwawado,

    Mkuu vitu vyako humu ndani ya JF vina-amount to the level ya uablozi balozi, najua kuwa wewe ni mjasiriamali, lakini la Balozi Mwawado lina-fit sna ndugu yangu, anyways shukrani kwa wasifu wa marehemu.
     
Loading...