Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baloteli afunga bar aletewa bili ya million 2.4 ;yeye anywa juice na kukimbikia mkesha xmass

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    Kweli shetani akiamua kukutumia ni shida
    mchezaji wetu wa vituko xmass amefunga mtaanakuwahudumia watu kwenye bar kwa kuwanywesha
    bia ambazo baada ya mwenye bar kumwambia bia zimeisha anaomba aletewe bili akaletewe million 2.4
    akakatoa kakadi chake kakafyonza akaondoka kuwahi mkesha
    alipoulizwa kwa nini akunywa beer alisema mi nawah kusali bana
    wacha walevi wafe na pombe zao
    je umejiuliza na wewe umenyweshwa bia ngapi na aliekunywesha amekimbilia kanisani kusali
    embu fungueni macho absi hata 2012 iwe mwaka wa kuomba ufhamu tu miezi 3 ya mwanzo omba mungu akupe ufahamu
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    Jiulize we si umeeeeelewa
    happynew yr angalia usilewe wakavua pochi mpwa
     
  3. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha..ha..ha..You just can't tell what he will do next...Super Mario,Super Spontaneous...
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Tupia link kama vipi!
     
  5. salito

    salito JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi kuna point ya kuwasaidia watu walewe?maan huko ni kutenda dhambi halafu u unaenda kusal?me naona huyu ametwanga maji kwenye kinu!
     
Loading...