Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balloteli..............Mashabi ki ndio wanaopaswa kushangilia

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Amavubi, Mar 5, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Manchester+City+v+Blackburn+Rovers+Premier+uW5R-SL3f7ft.jpg Mario+Balotelli+AkMmeCd9Wbxm.jpg
    Mshambuliaji nguli wa Man City Mario Baloteli ameutetea uamuzi wake wa kutoshangilia mara afungapo goli kwa kusema kwa ufupi kwamba mashabiki ndio wa kushangilia na sio mfungaji
     
  2. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa kiboko yao! Wazungu wanaisoma namba hapa!
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Analazimika kuwa mtukutu kutokana na maisha na mazingira magumu yanayowakabili hususan wachezaji weusi!!! na kwa kweli ni uwezo wake tu wa kuoachika mabao unaomfanya apate namba katika kikosi cha Mancini.......
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Wazungu ukiwa kama mshkaji ndio utawaweza! Mtukutu alafu anajua!
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    ...................amekesha klabu na kachezesha dk 90 kumkomoa kama alivyofanyiwa Rooney ambaye hakumaliza hata dk 20 anasinzia uwanjani, huyu jamaa alimaliza zote 90 na akapachika bao dhidi ya Bolton........Kwa jeuri yake ameajiri wazungu tupu kwenye vitega uchumi vyake,
     
  6. m

    mashimbamang'oma Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa namkubali sana. Jamaa anatisha... Katika mchezaji ninayemkubali huyu ni namba moja...
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Hana makuu, uwanjani yeye ni nyavu tu na kuangalia aina yoyote ya MDUDU anayetaka kumuonea....hata yalemaneno WHY ALWAYS ME...yalikuwa na maana pana sana...
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Super mario a.k.a mnyama ni miongoni mwa athlete ninaowakubali na ni kiboko ya watu weupe!!!!baloteli na mkali wa kuitwa floyd mayweather jr
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Wengine kwa mtazamo wanamuona ni mtukutu bila kujitazama wao kwanza na mfumo uliowazunguka
     
Loading...