Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ballali Anyang'anywa Viza ya Marekani & Wengine Wasema Tayari Keshakimbilia Malta !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Jan 16, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jan 16, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Taarifa zinadai Balali amenyang'anywa Viza ya Marekani

    Stay tuned
     
  2. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2008
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nilikuwa nalala sasa mzee inabidi nisubiri nipate habari zaidi. Asante mzee usieonekana.
     
  3. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Hii ni habari nzuri, ila kwasababu kule ana mke na huenda watoto, huenda
    bado ikawa ngumu kumpakia kwenye ndege na kumrudisha TZ.

    Pia anaweza akatoa dossier yake na kuonyesha akirudishwa TZ atauawa.

    Hapo ndio awaonyeshe hiyo sumu anayosema alipewa.

    Wadanganyika tumezidi upumbavu, matokeo yake kundi la watu wachache linachezea resources za nchi utafikiri hakuna wenye mali.
     
  4. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    I thought the dude had some sneaky US citizenship
     
  5. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hakuwa na Green Card ya kijani?
     
  6. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2008
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Itakuwa vizuri kama atakuwa amenyang'anywa VISA, yuko mikononi mwa polisi na vile vile mali zake na account zake ziwe freezed hapo ndio nitasema kazi imeanza.
     
  7. M

    Mkandara Verified User

    #7
    Jan 16, 2008
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Heee! mkuu invisible ebu tumwagie habari hizi maanake sasa - Jambo limezua jambo!....
    Vyovyote itakavyokuwa kama haya ni ya kweli basi ukweli ambao tulikuwa tukiusubiri utakaja jitokeza.
    Hongera kwa wote mliotaka Balali ajieleze mapema, sasa hivi naiona point ya madai hayo!
     
  8. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2008
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    je haiwezekani kuwa vinara wa ufisadi wame engineer yeye kunyan'ganywa visa ili arudi TZ iwe rahisi wao kummaliza ??
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jan 16, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Nasikia tayari wamesham-deport
     
  10. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2008
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Let him go back home to answer the charges.

    Hata kama alilishwa sumu bado anaweza rudishwa na kupewa ulinzi ni nchi nyingine within Tz.

    Hata kama alikuwa na green card kama mtu katenda kosa popote serikali yake inaweza kumtoa akajibu hilo kosa.
     
  11. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kama swala ni visa kuwa revoked tu, na siyo extradition, anaweza kwenda Canada, Belize,Cayman Islands Tuvalu, or for that matter Switzerland.Hela anazo mpaka labda za kununua kisiwa kidogo hapo Carribean Sea.

    Hapo kinachotakiwa ni extradition.
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda hapo imekaje?
     
  13. Bin Maryam

    Bin Maryam JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2008
    Joined: Oct 22, 2007
    Messages: 685
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana alikuwa na uraia wa Tanzania. Passipoti ya Tanzania nzuri sana ukiwa unafanya kwenye mashirika ya kimataifa. Unachichia mshahara wote bila kulipa kodi.

    Green kadi unatakiwa ulipe kodi vile vile na kama ulipi huwezi ku-renew au kupata uraia.

    Yaani nikipata kazi kwenye mashirika ya kimataifa nitaipenda pasipoti yangu ya bongo kwelikweli.
     
  14. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Akipelekwa Bongo wanammaliza kabisaaaa kabla hajaondoka na watu
     
  15. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2008
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Nilisoma mahali nadhani hapa JF kwamba kashaandika will na kusema wabaya wake wote so watakua na kesi ya pili ya mauaji na ya Ufisadi
     
  16. M

    MC JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Rudisha huyo MWIZI nyumbani awataje na wizi wenzie.
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2008
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    he is just looking for excuses! hapo alipokuwa akigawana nao mali hakufikiria kuwa kuna siku ataulizwa? au ndo tuseme tangu deal la kwanza alilazimishwa kwa mtutu wa bunduki?
    watanzania kwa kujikosha! mmmh
     
  18. mtuwawatu

    mtuwawatu Senior Member

    #18
    Jan 16, 2008
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Are you sure, can you give us the source, if you don't mind!
     
  19. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wenzako wanataka arudi nyumbani wammalize kisha wamtishwe lawama zote na wao waendelee kupeta na mashangingi ndani ya bongo!
     
  20. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2008
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuna mahabusu yanoyokidhi hadhi ya kimataifa yaliyopo Arusha. ICTR na ulinzi wa kutosha wa kimataifa upo apelkwe bongo atoe siri zote na maisha yake yatalindwa
     
Loading...